Please wait...
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141004 | นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพร | อาจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141008 | นางสาวเสาวภา ชูมณี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาเทคโนโลยีอาหารและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140015 | นายปิยพงศ์ บางใบ | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140014 | นางเดือนฉาย ไชยบุตร | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 143004 | นายประยูร ไชยบุตร | อาจารย์ | สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
2 | 141010 | นางสาวจิตรนันท์ ศรีเจริญ | อาจารย์ | สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
3 | 137003 | นางทัสนันทน์ ตรีนันทรัตน์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140011 | นางสาวพวงผกา แก้วกรม | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 150005 | นางอาภาภรณ์ วรรณา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 139005 | นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอด | อาจารย์ | สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ | ข้าราชการ |
2 | 156004 | นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 134002 | นางวาสนา สุขประเสริฐ | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 137002 | นายไพโรจน์ พรเจริญ | อาจารย์ | สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141001 | นางสาวสุชิรา นวลกำแหง | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 137008 | นางสาวปวีณา โทนแก้ว | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 135001 | นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 132002 | นางภาวนา จันทรสมบัติ | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตร | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 143002 | นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 146002 | นางกฤษติญา มูลศรี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141015 | นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147007 | นางธิดารักษ์ ลือชา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 143001 | นายปิยรัตน์ มูลศรี | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | ข้าราชการ |
2 | 139002 | นางสาวศศิธร แท่นทอง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 148002 | นายสุเทพ ธรรมะตระกูล | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ข้าราชการ |
2 | 148003 | นางสมใจ กงเติม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ข้าราชการ |
3 | 131005 | นางสรวงพร กุศลส่ง | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 133001 | นางสาวศิรดา แสงนก | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140007 | นางสาวสุนทรีย์ รอดดิษฐ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 135002 | นายมานะ อินพรมมี | อาจารย์ | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140009 | นายอัคกะบัทคาน ปาทาน | อาจารย์ | สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 139003 | นางพรพิมล อ่อนศรี | อาจารย์ | สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 148006 | นางสุภาพร บางใบ | อาจารย์ | สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 144002 | นางตรีนุช เอลลิส | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
2 | 156003 | นายชนัญ ศรีชีวิน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140016 | นางสาวฐิณาภัณฑ์ นิธิยุวิทย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141013 | นายชัยณรงค์ ขันผนึก | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
2 | 141014 | นางทิวาพร ขันผนึก | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
3 | 140010 | นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 148004 | นางอิศราพร ชัยงาม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | กลุ่มวิชาชีพครู (นวัตกรรมและเทคโนโลยีทางการศึกษา) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 145001 | นางแขก บุญมาทัน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140013 | นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147005 | นายวิทยา หนูช่างสิงห์ | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147003 | นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141006 | นางศิรินภา พรหมคำ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ข้าราชการ |
2 | 141011 | นายสำราญ ท้าวเงิน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ข้าราชการ |
3 | 147004 | นายนิคม โยกัญญา | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140002 | นางสาวพริมาดา บัวหลวง | อาจารย์ | สาขาวิชาการจัดการค้าปลีก | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 133005 | นางสาวระพีพร ระวิโรจน์ | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะวิทยาการจัดการ | ข้าราชการ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147002 | นางสาวนงลักษณ์ อานี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) | ข้าราชการ |