Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกคณะ

��������� ประเภท พนักงานมหาวิทยาลัย จำนวน 235 คน
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654022นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดีอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654055นางสาวพิณทิพย์ แก้วแกมทองอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656198นายพรทวี กองร้อยอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4657337นางสาวธนาวรรณ พิณะเวศน์อาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5657328นายอิสระ ตั้งสุวรรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654034นายประธาน เรียงลาดผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652025นางสาวปริยากร บัวทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655180นายยศวรรธน์ จันทนาอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656278นายวรชัย ศรีสมุดคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5656280นางสาววาสนา วงศ์ษาอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
6658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์อาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652051นายโดมธราดล อนันตสานอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))พนักงานมหาวิทยาลัย
2654016นายกมลวิช ลอยมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))พนักงานมหาวิทยาลัย
3655116นายกฤษฎากรณ์ ยูงทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))พนักงานมหาวิทยาลัย
4656205นายจุฬา เจริญวงค์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))พนักงานมหาวิทยาลัย
5661400นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))พนักงานมหาวิทยาลัย
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2664451นายธเนศ เรืองเดชอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3664452นายนิรุต ขันทรีอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655185นายธนภัทร วรปัสสุอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์อาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652049นายอนุพงษ์ สุขประเสริฐอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการพนักงานมหาวิทยาลัย
2653010นางศรัญญา ตรีทศอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการพนักงานมหาวิทยาลัย
3657318นางสาวดวงจันทร์ สีหาราชอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการพนักงานมหาวิทยาลัย
4656296นายเขมปริต ขุนราชเสนาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการพนักงานมหาวิทยาลัย
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654054นายชูเกียรติ โพนแก้วผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656200นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3657347นายกฤตวิทย์ ลิ่มกุลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4658349นางสาวศุภาวัลย์ นันตาอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5658358นายอภิวัฒน์ คำภีระอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654035นายเจษฎาพร ปาคำวังผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654036นางยุภา คำตะพลอาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652044นางสาวสุรางค์รัตน์ พันแสงผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655136นายกานต์ แย้มพงษ์อาจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656199นางสาวธนาวรรณ สุขเกษมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656217นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอางผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5661410ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10209 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1658360นางสาวสมฤทัย เย็นใจอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
2659385นายกำธร คงอรุณอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655113นางสาวกนิฐา แสงกระจ่างผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656262นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวีอาจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3659384นายภาณุวัชร์ นิรานนท์อาจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10219 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654017นางสาวณัฐกานต์ พึ่งกุศลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655156นางสาวกุณฑลีรัฐ พิมพิลาอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
3655191นางสาววิภาดา นาเลาอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654040นายอรุณ สนใจผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นพนักงานมหาวิทยาลัย
2654019นางสาวสุกาญดา ทองคำอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นพนักงานมหาวิทยาลัย
3656265นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุลอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นพนักงานมหาวิทยาลัย
4656266นางสาวสมพิศ สายบุญชื่นผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นพนักงานมหาวิทยาลัย
5656267นางสาววิภารัศมิ์ พรพฤฒิพันธุ์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นพนักงานมหาวิทยาลัย
6662416นายสมศักดิ์ ภู่พรายงามอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นพนักงานมหาวิทยาลัย
10517 สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655168นางสุภาพร วิสุงเรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์พนักงานมหาวิทยาลัย
2656211นายวันฉัตร กันหาอาจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์พนักงานมหาวิทยาลัย
10503 สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652040นางสาวนภาลัย บุญทิมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2652041นายอดุลย์ศิริ สัตย์เจริญผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3652043นางสาวรักชนก สมศักดิ์อาจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4652008นางสาวอัจฉรา กลิ่นจันทร์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5654032นางวิภาวดี ผกามาศผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
6654048นายบวรลักษณ์ เงินมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
7655139นางสาวพิชยพิมพ์ คำเพียรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656300นายเดชา ด้วงมากอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2661404นายธนภัทร มะณีแสงอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4662419นายธงชัย เครือผือผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10218 สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654026นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655152นายพลากร ชาญณรงค์อาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656311นายวิธวรรธน์ สีชื่นอาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
4659386นางสาวสลักจิตร คณะฤทธิ์อาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
5664455นายพงษ์วรินทร์ เต็งยี่อาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10512 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652042นายนิพนธ์ เพชระบูรณินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654030นายวรภพ บุญประกอบผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3654044นางสาวจตุพร จันทร์เพชรอาจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656253นายวิศิษฎ์ บิลมาศอาจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5657335นายสุพิชชา โชติกำจรอาจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10407 สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654101นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์อาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655158นางปาริชาติ ลาจันนนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656270นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์อาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4662417นางอังคณา จันทร์แสงศรีอาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10608 สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652047นางสาวนฤมล จันทร์มาอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654024นายกมล อยู่สุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656259นางเพชรธยา แป้นวงษาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4660390นายไพฑูรย์ สอนทนอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5661409นายวรรณวัฒน์ อินทองอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10515 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655141นางแก้วตา ผิวพรรณอาจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
2657330นายเจน จันทรสุภาเสนอาจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656284นายศิวดล แจ่มจำรัสอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655117นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติอาจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))พนักงานมหาวิทยาลัย
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652031นายสุวัฒน์ อินทรประไพผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654029นายสุภชัย ตรีทศผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656264นางศรีเสด็จ กองแกนผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656268นายจิรโรจน์ บุญราชอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656218นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))พนักงานมหาวิทยาลัย
2660392นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))พนักงานมหาวิทยาลัย
10227 สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657338นางสาวฐิติกานต์ แก้ววิเศษอาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
2660394นางสาวพิชญา เชี่ยวภาษาอาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
3664453นางสาวสุนารี ฝีปากเพราะอาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
10224 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652019นางสาวอาทิตยา ขาวพรายอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
2653002นางสาวสุปราณี พิศมัยอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
3655153นางสาวน้ำฝน เบ้าทองคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
4658362นางสาวกติญา บุญสวนอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
5658354นางสาวนันทวัน พัวพันอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
10508 สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654047นางสาวนันทกานต์ ศรีปลั่งอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656213นางสาวภรวลัญช์ มาอยู่อาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3657320นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหาอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4658367นายธีรภัทร ดีเอมอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652022นายทิวา แก้วเสริมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2652023นายขุนแผน ตุ้มทองคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3654033นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกอาจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652085นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656220นางสาวรุจิรา คุ้มทรัพย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3657327นางสาวชนากานต์ วิญญกุลอาจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652027นายสุวิชา พุทธารัตน์อาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3662423นายสุชาติ เขียวนอกอาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3661405นายวรชัย ศรีเมืองอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10422 สาขาวิชาภาษาจีน (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1662428นายตรีศูล เกษรอาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนพนักงานมหาวิทยาลัย
2662430นายศุภกร ทาพิมพ์อาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนพนักงานมหาวิทยาลัย
3663435นางสาวอุษณา ทีบัวอาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนพนักงานมหาวิทยาลัย
10409 สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654038นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์อาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656287นางสาวอลิสณา อนันตะอาดอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3659370นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุลอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4658353นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์อาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5658355นายทรงเกียรติ บัวลอยอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10506 สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652036นายวุฑฒิณัฏฐ์ รัตนภรณ์อาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2652038นางปราณีต ใจหนักอาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3652039นายศิริพงษ์ เหมมั่นอาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4654023นางสาวณัฐณิชา อินทร์เพ็ญอาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656219นายอาทิตย์ หู้เต็มอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2660391นายเกรียงไกร ทิมศรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3658350นายศานิตย์ สุวรรณวงศ์อาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4660388นายฉลาด ยืนยาวอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10205 อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652084นายกานต์ อัมพานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654018นายฉัตรชัย เสมาทองอาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656223นางสุภาพร ชูสายอาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4657333นายปรมะ แก้วพวงอาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5657340นางสาวนิตยา นาคอินทร์อาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10207 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657323นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่มผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
2659371นางสาววิชญาพร อ่อนปุยอาจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
3663438นางสาวพิชญาภา ตรีวงษ์อาจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
10617 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656197นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงายอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยพนักงานมหาวิทยาลัย
2662418นางสาวศุมาลิณ ดีจันทร์อาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยพนักงานมหาวิทยาลัย
3662425นางสาวผกามาศ ปะระทังอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยพนักงานมหาวิทยาลัย
4662426นางสาวนวรัตน์ มีชัยอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยพนักงานมหาวิทยาลัย
10619 สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664449นายณัฐพล ปักการะนังอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2662427นางสาวสุพรรษา น้อยนครอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652002นายสนธยา วันชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655184นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10605 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652007นางวิลาสินี ดีปัญญาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2652045นางสาวขวัญจิตต์ อนุกูลวัฒนาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3652046นางสาวตรีชฎา อุทัยดาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4654056นางสาวขนิษฐา ศรีนวลอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5656201นางสาวกฤติกา บูรณโชคไพศาลอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
6657344นางสาวชชุรัตน์ ศรีจันทวงศ์อาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10208 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657346นายนทีธร นาคพรหมอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
2658352นางสาววรางคณา ภู่ศิริภิญโญอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
3658357นางอโณทัย พลเยี่ยม เพชรแสงผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)พนักงานมหาวิทยาลัย
10510 สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652037นางสาวปุณฑริกา สุคนธสิงห์อาจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654025นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3654046นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4654045นางสาวปิยะวัน เพชรหมีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5656209นางสาวพิมพ์พร เกษดีอาจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10223 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654014นายภูมินทร์ เหลาอำนาจอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654027นางสาวศิวภรณ์ ใสโตอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)พนักงานมหาวิทยาลัย
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656275นายศานต์ พานิชสิติอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีพนักงานมหาวิทยาลัย
2656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีพนักงานมหาวิทยาลัย
3662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีพนักงานมหาวิทยาลัย
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652005นางสาวณัฐชยา หุมนาอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2652033นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์อาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3655118นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10505 สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 8 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655140นางสาวสุวิมล พันธ์โตผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655147นายกริชชัย ขาวจ้อยอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3652035นางสาวปิยะนุช พรหมประเสริฐอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656210นางสาวชัญญภัทร นกมั่นอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5657336นายวิญญู พันธ์โตอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
6656281นางอ้อมทิพย์ อุตตโมอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
7661398นายอำพล ชะโยมชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
8660393นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียวอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652004นางสาวจิดาภา คำตื้ออาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655124นางกิติยวดี สีดาอาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3655109นางสาวใจสคราญ จารึกสมานอาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656269นางสาวตรียากานต์ พรมคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5659387นางสาวยศวดี นิรารมย์อาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10507 สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655145นายเอกชัย แสงโสดาอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ)พนักงานมหาวิทยาลัย
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655182นางนฤมล วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656297นายนิสิต องอาจอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652028นายธรรม์ณชาติ วันแต่งรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656216นายนรัตว์ รัตนวัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10416 สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655123นายธีรภัทร กิจจารักษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654028นางสาวจินตรัตน์ แสงศิริอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655119นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3654104นางสาววันวิสาข์ หมื่นจงอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656282นางชุติมา อ่ำทองอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
5658363นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุลอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
10513 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655142นางวิไลพร วงษ์อินทร์อาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655144นายเอ็ม สายคำหน่ออาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656212นางสาวชลลดา ม่วงธนังอาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4658365นางสาววิมลวรรณ วงค์ศิริอาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5659379นางสาวกัญญ์กุลณัช พีรชาอัครชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
6661407นางสาวศุภรัตน์ แก้วเสริมอาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10516 สาขาวิชาการจัดการค้าปลีก (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654031นางสาวดอกอ้อ ขวัญนินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกพนักงานมหาวิทยาลัย
2655143นางสาวปวิตรา โคบำรุงอาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกพนักงานมหาวิทยาลัย
3656195นายชัชากร คัชมาตย์อาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกพนักงานมหาวิทยาลัย
4657325นางสาวรุ่งลักษณา ดีแจ่มอาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกพนักงานมหาวิทยาลัย
5658366นางสาวสาวิตรี วงศ์สุรเศรษฐ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกพนักงานมหาวิทยาลัย
10428 สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664456นายณัฐวุฒิ สุทธิประภาอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2664457นางสาวสุวนิตย์ เทศนวนอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3664458นายอภินันท์ ทะสุนทรอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4664459นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652030นายวุฒิพงศ์ บัวช้อยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองพนักงานมหาวิทยาลัย
2654057นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุมอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองพนักงานมหาวิทยาลัย
3654058นางสาวภาราดา ชัยนิคมอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองพนักงานมหาวิทยาลัย
4656292นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองพนักงานมหาวิทยาลัย
5656299นายสดุดี คำมีอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองพนักงานมหาวิทยาลัย
6659372นายพิสิษฐิกุล แก้วงามผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองพนักงานมหาวิทยาลัย
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654037นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656206นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์อาจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย
3661406นายณัถฑ์ เขียวงามอาจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)พนักงานมหาวิทยาลัย