Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกคณะ

������������������������������������������������������������������������������������������������������������������������������ ประเภท พนักงานมหาวิทยาลัย จำนวน 49 คน
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654034นายประธาน เรียงลาดผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652025นางสาวปริยากร บัวทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655180นายยศวรรธน์ จันทนาอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4656278นายวรชัย ศรีสมุดคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
5656280นางสาววาสนา วงศ์ษาอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
6658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์อาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2664451นายธเนศ เรืองเดชอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3664452นายนิรุต ขันทรีอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655185นายธนภัทร วรปัสสุอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์อาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656300นายเดชา ด้วงมากอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2661404นายธนภัทร มะณีแสงอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4662419นายธงชัย เครือผือผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656284นายศิวดล แจ่มจำรัสอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652022นายทิวา แก้วเสริมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2652023นายขุนแผน ตุ้มทองคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3654033นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกอาจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652027นายสุวิชา พุทธารัตน์อาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3662423นายสุชาติ เขียวนอกอาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3661405นายวรชัย ศรีเมืองอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652002นายสนธยา วันชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655184นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656275นายศานต์ พานิชสิติอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีพนักงานมหาวิทยาลัย
2656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีพนักงานมหาวิทยาลัย
3662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีพนักงานมหาวิทยาลัย
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655182นางนฤมล วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656297นายนิสิต องอาจอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652028นายธรรม์ณชาติ วันแต่งรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
2655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
3656216นายนรัตว์ รัตนวัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย
4659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)พนักงานมหาวิทยาลัย