Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกคณะ

คณะ ��������� คุณวุฒิ ทั้งหมด จำนวน 306 คน
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654055นางสาวพิณทิพย์ แก้วแกมทองอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2656198นายพรทวี กองร้อยอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3657337นางสาวธนาวรรณ พิณะเวศน์อาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
4657328นายอิสระ ตั้งสุวรรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
5654022นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดีอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141004นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพรอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2654034นายประธาน เรียงลาดผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652025นางสาวปริยากร บัวทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2655180นายยศวรรธน์ จันทนาอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4656278นายวรชัย ศรีสมุดคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
5656280นางสาววาสนา วงศ์ษาอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
6658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์อาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1661400นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาโท
2652051นายโดมธราดล อนันตสานอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
3654016นายกมลวิช ลอยมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
4655116นายกฤษฎากรณ์ ยูงทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
5656205นายจุฬา เจริญวงค์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2664451นายธเนศ เรืองเดชอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3564655นางศันสนีย์ อุตมอ่างผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4664452นายนิรุต ขันทรีอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140015นายปิยพงศ์ บางใบอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2655185นายธนภัทร วรปัสสุอาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์อาจารย์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140016นางสาวฐิณาภัณฑ์ นิธิยุวิทย์อาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาโท
2652049นายอนุพงษ์ สุขประเสริฐอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาโท
3653010นางศรัญญา ตรีทศอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาโท
4657318นางสาวดวงจันทร์ สีหาราชอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาโท
5656296นายเขมปริต ขุนราชเสนาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาโท
6140014นางเดือนฉาย ไชยบุตรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาเอก
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 8 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141014นางทิวาพร ขันผนึกรองศาสตราจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2140004นายสมบูรณ์ พานิชศิริอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3137001นายอาดุลย์ จงรักษ์รองศาสตราจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
4657347นายกฤตวิทย์ ลิ่มกุลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
5658349นางสาวศุภาวัลย์ นันตาอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
6658358นายอภิวัฒน์ คำภีระอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
7654054นายชูเกียรติ โพนแก้วผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
8656200นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141010นางสาวจิตรนันท์ ศรีเจริญอาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2137003นางทัสนันทน์ ตรีนันทรัตน์อาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3654035นายเจษฎาพร ปาคำวังผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
4654036นางยุภา คำตะพลอาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
5143004นายประยูร ไชยบุตรอาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652044นางสาวสุรางค์รัตน์ พันแสงผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2655136นายกานต์ แย้มพงษ์อาจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3656199นางสาวธนาวรรณ สุขเกษมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
4656217นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอางผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
5140011นางสาวพวงผกา แก้วกรมรองศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
6156003นายชนัญ ศรีชีวินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
7661410ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10209 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1659385นายกำธร คงอรุณอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
2658360นางสาวสมฤทัย เย็นใจอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
10411 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1561583นางสาวพุทธสุดา หนุดหละอาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10213 สาขาวิชา พลศึกษาและสุขศึกษา (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1563624นายสุพล เพ็ชรบัวอาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา พลศึกษาและสุขศึกษา (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1659384นายภาณุวัชร์ นิรานนท์อาจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2656262นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวีอาจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655113นางสาวกนิฐา แสงกระจ่างผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
4150005นางอาภาภรณ์ วรรณาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
10219 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1139003นางพรพิมล อ่อนศรีอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
2654017นางสาวณัฐกานต์ พึ่งกุศลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
3655156นางสาวกุณฑลีรัฐ พิมพิลาอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
4655191นางสาววิภาดา นาเลาอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654019นางสาวสุกาญดา ทองคำอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
2656265นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุลอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
3656266นางสาวสมพิศ สายบุญชื่นผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
4662416นายสมศักดิ์ ภู่พรายงามอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
5130001นายเกรียงไกร ทองจิตติผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
6654040นายอรุณ สนใจผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
7656267นางสาววิภารัศมิ์ พรพฤฒิพันธุ์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
10517 สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655168นางสุภาพร วิสุงเรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ปริญญาโท
2656211นายวันฉัตร กันหาอาจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ปริญญาโท
3139005นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอดอาจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ปริญญาเอก
4156004นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ปริญญาเอก
10401 สำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1134002นางวาสนา สุขประเสริฐหัวหน้าสำนักงานคณบดีสำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ปริญญาโท
10503 สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต) (จำนวน 9 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1137002นายไพโรจน์ พรเจริญอาจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
2133003นางอรทัย ศรีวิพัฒน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
3652040นางสาวนภาลัย บุญทิมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
4652041นายอดุลย์ศิริ สัตย์เจริญผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
5652043นางสาวรักชนก สมศักดิ์อาจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
6652008นางสาวอัจฉรา กลิ่นจันทร์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
7654032นางวิภาวดี ผกามาศผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
8654048นายบวรลักษณ์ เงินมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
9655139นางสาวพิชยพิมพ์ คำเพียรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ปริญญาโท
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656300นายเดชา ด้วงมากอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาโท
2654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาเอก
3141001นางสาวสุชิรา นวลกำแหงอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาโท
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาโท
2661404นายธนภัทร มะณีแสงอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาโท
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาโท
4662419นายธงชัย เครือผือผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาโท
10218 สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655152นายพลากร ชาญณรงค์อาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
2656311นายวิธวรรธน์ สีชื่นอาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
3659386นางสาวสลักจิตร คณะฤทธิ์อาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
4664455นายพงษ์วรินทร์ เต็งยี่อาจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
5654026นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมอาจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10512 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1137008นางสาวปวีณา โทนแก้วผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2652042นายนิพนธ์ เพชระบูรณินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3654030นายวรภพ บุญประกอบผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4654044นางสาวจตุพร จันทร์เพชรอาจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
5656253นายวิศิษฎ์ บิลมาศอาจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
6657335นายสุพิชชา โชติกำจรอาจารย์สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10301 สำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตร (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1132002นางภาวนา จันทรสมบัติหัวหน้าสำนักงานคณบดีสำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตรปริญญาเอก
10407 สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1143002นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2654101นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์อาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655158นางปาริชาติ ลาจันนนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4656270นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์อาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5662417นางอังคณา จันทร์แสงศรีอาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
10608 สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656259นางเพชรธยา แป้นวงษาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2661409นายวรรณวัฒน์ อินทองอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3652047นางสาวนฤมล จันทร์มาอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
4654024นายกมล อยู่สุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
5660390นายไพฑูรย์ สอนทนอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10515 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655141นางแก้วตา ผิวพรรณอาจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ปริญญาโท
2146002นางกฤษติญา มูลศรีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ปริญญาเอก
3657330นายเจน จันทรสุภาเสนอาจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ปริญญาเอก
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656284นายศิวดล แจ่มจำรัสอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2135005นางสาวอมลณัฐ ฉัตรตระกูลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
3652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655117นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติอาจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาโท
2564654นายกมล บุญเขตผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาโท
3141015นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาเอก
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656264นางศรีเสด็จ กองแกนผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2147007นางธิดารักษ์ ลือชาอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
3652031นายสุวัฒน์ อินทรประไพผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
4654029นายสุภชัย ตรีทศผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
5656268นายจิรโรจน์ บุญราชอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141013นายชัยณรงค์ ขันผนึกรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
2143001นายปิยรัตน์ มูลศรีรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
3139002นางสาวศศิธร แท่นทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
4140010นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
5656218นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
6660392นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
10222 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1131005นางสรวงพร กุศลส่งรองศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
2148003นางสมใจ กงเติมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
3148002นายสุเทพ ธรรมะตระกูลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10227 สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657338นางสาวฐิติกานต์ แก้ววิเศษอาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
2660394นางสาวพิชญา เชี่ยวภาษาอาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
3664453นางสาวสุนารี ฝีปากเพราะอาจารย์สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
10224 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655153นางสาวน้ำฝน เบ้าทองคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
2658362นางสาวกติญา บุญสวนอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
3658354นางสาวนันทวัน พัวพันอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
4652019นางสาวอาทิตยา ขาวพรายอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
5653002นางสาวสุปราณี พิศมัยอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10508 สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140007นางสาวสุนทรีย์ รอดดิษฐ์อาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2654047นางสาวนันทกานต์ ศรีปลั่งอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3656213นางสาวภรวลัญช์ มาอยู่อาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4658367นายธีรภัทร ดีเอมอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
5657320นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหาอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1135002นายมานะ อินพรมมีอาจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2652022นายทิวา แก้วเสริมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3652023นายขุนแผน ตุ้มทองคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4654033นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
5661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกอาจารย์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140009นายอัคกะบัทคาน ปาทานอาจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2656220นางสาวรุจิรา คุ้มทรัพย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3657327นางสาวชนากานต์ วิญญกุลอาจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
4141008นางสาวเสาวภา ชูมณีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
5652085นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1662423นายสุชาติ เขียวนอกอาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
2137004นายพิศุทธิ์ บัวเปรมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
3652027นายสุวิชา พุทธารัตน์อาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
4654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
3661405นายวรชัย ศรีเมืองอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
10422 สาขาวิชาภาษาจีน (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663435นางสาวอุษณา ทีบัวอาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนปริญญาโท
2662430นายศุภกร ทาพิมพ์อาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนปริญญาโท
3662428นายตรีศูล เกษรอาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนปริญญาโท
10409 สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654038นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์อาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2656287นางสาวอลิสณา อนันตะอาดอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3659370นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุลอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4658353นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์อาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5658355นายทรงเกียรติ บัวลอยอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
10506 สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654023นางสาวณัฐณิชา อินทร์เพ็ญอาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
2652039นายศิริพงษ์ เหมมั่นอาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
3652038นางปราณีต ใจหนักอาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
4652036นายวุฑฒิณัฏฐ์ รัตนภรณ์อาจารย์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1658350นายศานิตย์ สุวรรณวงศ์อาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2144002นางตรีนุช เอลลิสผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3656219นายอาทิตย์ หู้เต็มอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
4660391นายเกรียงไกร ทิมศรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
5660388นายฉลาด ยืนยาวอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10205 อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1148004นางอิศราพร ชัยงามผู้ช่วยศาสตราจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2654018นายฉัตรชัย เสมาทองอาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3656223นางสุภาพร ชูสายอาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4657333นายปรมะ แก้วพวงอาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาโท
5657340นางสาวนิตยา นาคอินทร์อาจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาโท
6652084นายกานต์ อัมพานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10207 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1659371นางสาววิชญาพร อ่อนปุยอาจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
2663438นางสาวพิชญาภา ตรีวงษ์อาจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
3657323นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่มผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาเอก
10617 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1662418นางสาวศุมาลิณ ดีจันทร์อาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยปริญญาโท
2662425นางสาวผกามาศ ปะระทังอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยปริญญาโท
3662426นางสาวนวรัตน์ มีชัยอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยปริญญาโท
4656197นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงายอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยปริญญาเอก
10418 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1555304นางสาวอภิญญา บำรุงจิตต์อาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2558524นายธานี สุขเกษมรองศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10619 สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664449นายณัฐพล ปักการะนังอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
2662427นางสาวสุพรรษา น้อยนครอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652002นายสนธยา วันชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
2654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
3662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655184นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลอาจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10605 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652007นางวิลาสินี ดีปัญญาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
2652045นางสาวขวัญจิตต์ อนุกูลวัฒนาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
3652046นางสาวตรีชฎา อุทัยดาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
4654056นางสาวขนิษฐา ศรีนวลอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
5656201นางสาวกฤติกา บูรณโชคไพศาลอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
6657344นางสาวชชุรัตน์ ศรีจันทวงศ์อาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาโท
10208 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657346นายนทีธร นาคพรหมอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
2658352นางสาววรางคณา ภู่ศิริภิญโญอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
3658357นางอโณทัย พลเยี่ยม เพชรแสงผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาโท
10510 สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652037นางสาวปุณฑริกา สุคนธสิงห์อาจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
2656209นางสาวพิมพ์พร เกษดีอาจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
3654025นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
4654046นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
5654045นางสาวปิยะวัน เพชรหมีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
10221 สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1143005นายอนุวัติ คูณแก้วรองศาสตราจารย์สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)ปริญญาเอก
2145001นางแขก บุญมาทันผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)ปริญญาเอก
10223 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654014นายภูมินทร์ เหลาอำนาจอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
2654027นางสาวศิวภรณ์ ใสโตอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาโท
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1148006นางสุภาพร บางใบอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีปริญญาโท
2137012นายปัญญา เทียนนาวาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีปริญญาโท
3656275นายศานต์ พานิชสิติอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีปริญญาโท
4662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีปริญญาโท
5656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีปริญญาเอก
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652005นางสาวณัฐชยา หุมนาอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2652033นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์อาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655118นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4140013นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10505 สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 8 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655147นายกริชชัย ขาวจ้อยอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
2652035นางสาวปิยะนุช พรหมประเสริฐอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
3656210นางสาวชัญญภัทร นกมั่นอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
4657336นายวิญญู พันธ์โตอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
5656281นางอ้อมทิพย์ อุตตโมอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
6655140นางสาวสุวิมล พันธ์โตผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
7661398นายอำพล ชะโยมชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
8660393นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียวอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652004นางสาวจิดาภา คำตื้ออาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2554175นายศุภ์ธเนศ ยมสีดาอาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655124นางกิติยวดี สีดาอาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4655109นางสาวใจสคราญ จารึกสมานอาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5656269นางสาวตรียากานต์ พรมคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
6659387นางสาวยศวดี นิรารมย์อาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
7135001นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์รองศาสตราจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10507 สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655145นายเอกชัย แสงโสดาอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ)ปริญญาเอก
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656297นายนิสิต องอาจอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
2655182นางนฤมล วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
3654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาโท
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1147005นายวิทยา หนูช่างสิงห์อาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2652028นายธรรม์ณชาติ วันแต่งรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4656216นายนรัตว์ รัตนวัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
5659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิอาจารย์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10416 สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655123นายธีรภัทร กิจจารักษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต)ปริญญาเอก
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654028นางสาวจินตรัตน์ แสงศิริอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2655119นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3654104นางสาววันวิสาข์ หมื่นจงอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4656282นางชุติมา อ่ำทองอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5658363นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุลอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
6147003นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์อาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10420 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141006นางศิรินภา พรหมคำอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
2141011นายสำราญ ท้าวเงินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
3147004นายนิคม โยกัญญาอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
10513 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655142นางวิไลพร วงษ์อินทร์อาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
2655144นายเอ็ม สายคำหน่ออาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
3656212นางสาวชลลดา ม่วงธนังอาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
4658365นางสาววิมลวรรณ วงค์ศิริอาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
5659379นางสาวกัญญ์กุลณัช พีรชาอัครชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
6661407นางสาวศุภรัตน์ แก้วเสริมอาจารย์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ปริญญาโท
10516 สาขาวิชาการจัดการค้าปลีก (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140002นางสาวพริมาดา บัวหลวงอาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกปริญญาโท
2654031นางสาวดอกอ้อ ขวัญนินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกปริญญาโท
3655143นางสาวปวิตรา โคบำรุงอาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกปริญญาโท
4656195นายชัชากร คัชมาตย์อาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกปริญญาโท
5657325นางสาวรุ่งลักษณา ดีแจ่มอาจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกปริญญาโท
6658366นางสาวสาวิตรี วงศ์สุรเศรษฐ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกปริญญาโท
10428 สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664456นายณัฐวุฒิ สุทธิประภาอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2664457นางสาวสุวนิตย์ เทศนวนอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3664458นายอภินันท์ ทะสุนทรอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4664459นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654057นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุมอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
2654058นางสาวภาราดา ชัยนิคมอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
3656292นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
4659372นายพิสิษฐิกุล แก้วงามผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
5652030นายวุฒิพงศ์ บัวช้อยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาเอก
6656299นายสดุดี คำมีอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาเอก
10501 สำนักงานคณบดีคณะวิทยาการจัดการ (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1133005นางสาวระพีพร ระวิโรจน์หัวหน้าสำนักงานคณบดีสำนักงานคณบดีคณะวิทยาการจัดการปริญญาโท
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654037นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาโท
2656206นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์อาจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาโท
3661406นายณัถฑ์ เขียวงามอาจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาโท
4147002นางสาวนงลักษณ์ อานีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาเอก