Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกคณะ

คณะ ��������� คุณวุฒิ ปริญญาเอก จำนวน 83 คน
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140014นางเดือนฉาย ไชยบุตรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาเอก
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652051นายโดมธราดล อนันตสานอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
2654016นายกมลวิช ลอยมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
3655116นายกฤษฎากรณ์ ยูงทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
4656205นายจุฬา เจริญวงค์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654022นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดีอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1143004นายประยูร ไชยบุตรอาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10517 สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1139005นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอดอาจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ปริญญาเอก
2156004นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ปริญญาเอก
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140011นางสาวพวงผกา แก้วกรมรองศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2156003นายชนัญ ศรีชีวินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3661410ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1130001นายเกรียงไกร ทองจิตติผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
2654040นายอรุณ สนใจผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
3656267นางสาววิภารัศมิ์ พรพฤฒิพันธุ์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์อาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ปริญญาเอก
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654054นายชูเกียรติ โพนแก้วผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2656200นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655113นางสาวกนิฐา แสงกระจ่างผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10411 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1561583นางสาวพุทธสุดา หนุดหละอาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10301 สำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตร (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1132002นางภาวนา จันทรสมบัติหัวหน้าสำนักงานคณบดีสำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตรปริญญาเอก
10218 สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654026นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141013นายชัยณรงค์ ขันผนึกรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
2143001นายปิยรัตน์ มูลศรีรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
3139002นางสาวศศิธร แท่นทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
4140010นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
5656218นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
6660392นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
10515 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1146002นางกฤษติญา มูลศรีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ปริญญาเอก
2657330นายเจน จันทรสุภาเสนอาจารย์สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ปริญญาเอก
10222 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1148002นายสุเทพ ธรรมะตระกูลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
2148003นางสมใจ กงเติมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
3131005นางสรวงพร กุศลส่งรองศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1147007นางธิดารักษ์ ลือชาอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
2652031นายสุวัฒน์ อินทรประไพผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
3654029นายสุภชัย ตรีทศผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
4656268นายจิรโรจน์ บุญราชอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1135005นางสาวอมลณัฐ ฉัตรตระกูลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
2652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141015นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาเอก
10608 สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652047นางสาวนฤมล จันทร์มาอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2654024นายกมล อยู่สุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3660390นายไพฑูรย์ สอนทนอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10224 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652019นางสาวอาทิตยา ขาวพรายอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
2653002นางสาวสุปราณี พิศมัยอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10508 สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657320นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหาอาจารย์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1137004นายพิศุทธิ์ บัวเปรมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
2652027นายสุวิชา พุทธารัตน์อาจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
3654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141008นางสาวเสาวภา ชูมณีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2652085นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1144002นางตรีนุช เอลลิสผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2656219นายอาทิตย์ หู้เต็มอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3660391นายเกรียงไกร ทิมศรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
4660388นายฉลาด ยืนยาวอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10205 อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652084นายกานต์ อัมพานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10617 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656197นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงายอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยปริญญาเอก
10207 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1657323นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่มผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)ปริญญาเอก
10418 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1558524นายธานี สุขเกษมรองศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยอาจารย์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ปริญญาเอก
10619 สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664449นายณัฐพล ปักการะนังอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
2662427นางสาวสุพรรษา น้อยนครอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10221 สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1143005นายอนุวัติ คูณแก้วรองศาสตราจารย์สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)ปริญญาเอก
2145001นางแขก บุญมาทันผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)ปริญญาเอก
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140013นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10223 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654014นายภูมินทร์ เหลาอำนาจอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ปริญญาเอก
10510 สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654025นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุลผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
2654046นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
3654045นางสาวปิยะวัน เพชรหมีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
10505 สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655140นางสาวสุวิมล พันธ์โตผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
2661398นายอำพล ชะโยมชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
3660393นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียวอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ปริญญาเอก
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงอาจารย์สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีปริญญาเอก
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1147003นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์อาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10420 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141006นางศิรินภา พรหมคำอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
2141011นายสำราญ ท้าวเงินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
3147004นายนิคม โยกัญญาอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1135001นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์รองศาสตราจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1147002นางสาวนงลักษณ์ อานีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาเอก
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652030นายวุฒิพงศ์ บัวช้อยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาเอก
2656299นายสดุดี คำมีอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาเอก
10416 สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655123นายธีรภัทร กิจจารักษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต)ปริญญาเอก
10507 สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655145นายเอกชัย แสงโสดาอาจารย์สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ)ปริญญาเอก