Please wait...
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140014 | นางเดือนฉาย ไชยบุตร | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652051 | นายโดมธราดล อนันตสาน | อาจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
2 | 654016 | นายกมลวิช ลอยมา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
3 | 655116 | นายกฤษฎากรณ์ ยูงทอง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 664460 | นางสาววศินี รุ่งเรือง | อาจารย์ | สาขาวิชา หลักสูตรและการสอน (หลักสูตรการศึกษา) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654022 | นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดี | อาจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141008 | นางสาวเสาวภา ชูมณี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาเทคโนโลยีอาหารและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ | ปริญญาเอก |
2 | 656201 | นางสาวกฤติกา บูรณโชคไพศาล | อาจารย์ | สาขาวิชาเทคโนโลยีอาหารและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 139005 | นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอด | อาจารย์ | สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ | ปริญญาเอก |
2 | 156004 | นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 143004 | นายประยูร ไชยบุตร | อาจารย์ | สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654040 | นายอรุณ สนใจ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
2 | 656265 | นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุล | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
3 | 656267 | นางวิภารัศมิ์ โฆษิตานนท์ | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140011 | นางสาวพวงผกา แก้วกรม | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
2 | 656199 | นางสาวธนาวรรณ สุขเกษม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
3 | 656217 | นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอาง | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
4 | 661410 | ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 150005 | นางอาภาภรณ์ วรรณา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
2 | 655113 | นางสาวกนิฐา แสงกระจ่าง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654049 | นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์ | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 665468 | นายบุญสิน นาดอนดู่ | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654026 | นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
2 | 655152 | นายพลากร ชาญณรงค์ | อาจารย์ | สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
3 | 656235 | นายณัฐวุฒิ โพธิ์ศรีแก้ว | อาจารย์ | สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 137008 | นางสาวปวีณา โทนแก้ว | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 654044 | นางสาวจตุพร จันทร์เพชร | อาจารย์ | สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 135001 | นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
2 | 656205 | นายจุฬา เจริญวงค์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
3 | 665471 | นางสาวพุทธสุดา หนุดหละ | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654054 | นายชูเกียรติ โพนแก้ว | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการข้อมูล (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 656200 | นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุล | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการข้อมูล (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 657347 | นายกฤตวิทย์ ลิ่มกุล | อาจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการข้อมูล (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 132002 | นางภาวนา จันทรสมบัติ | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตร | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147007 | นางธิดารักษ์ ลือชา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 652031 | นายสุวัฒน์ อินทรประไพ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 654029 | นายสุภชัย ตรีทศ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
4 | 656268 | นายจิรโรจน์ บุญราช | อาจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 143001 | นายปิยรัตน์ มูลศรี | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | ปริญญาเอก |
2 | 139002 | นางสาวศศิธร แท่นทอง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | ปริญญาเอก |
3 | 656218 | นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | ปริญญาเอก |
4 | 660392 | นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุ | อาจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 146002 | นางกฤษติญา มูลศรี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) | ปริญญาเอก |
2 | 657330 | นายเจน จันทรสุภาเสน | อาจารย์ | สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) | ปริญญาเอก |
3 | 660393 | นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียว | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141015 | นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652019 | นางสาวอาทิตยา ขาวพราย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
2 | 653002 | นางสาวสุปราณี พิศมัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
3 | 658354 | นางสาวนันทวัน พัวพัน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652047 | นางสาวนฤมล จันทร์มา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
2 | 654024 | นายกมล อยู่สุข | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
3 | 660390 | นายไพฑูรย์ สอนทน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 148002 | นายสุเทพ ธรรมะตระกูล | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
2 | 148003 | นางสมใจ กงเติม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
3 | 131005 | นางสรวงพร กุศลส่ง | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652086 | นางนุชจรี สิงห์พันธ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654014 | นายภูมินทร์ เหลาอำนาจ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 567719 | นางสาวดวงใจ ปินตามูล | อาจารย์ประจำพิเศษ | สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 657320 | นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหา | อาจารย์ | สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656276 | นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสง | อาจารย์ | สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652027 | นายสุวิชา พุทธารัตน์ | อาจารย์ | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 654050 | นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652085 | นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
2 | 657327 | นางสาวชนากานต์ วิญญกุล | อาจารย์ | สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 665461 | นายกิตติวินท์ เดชชวนากร | อาจารย์ | กลุ่มวิชา พื้นฐานการศึกษา (หลักสูตรการศึกษา) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 144002 | นางตรีนุช เอลลิส | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
2 | 656219 | นายอาทิตย์ หู้เต็ม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
3 | 156003 | นายชนัญ ศรีชีวิน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
4 | 660391 | นายเกรียงไกร ทิมศร | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
5 | 660388 | นายฉลาด ยืนยาว | อาจารย์ | สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141013 | นายชัยณรงค์ ขันผนึก | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 140010 | นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 664449 | นายณัฐพล ปักการะนัง | อาจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
4 | 662427 | นางสาวสุพรรษา น้อยนคร | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652084 | นายกานต์ อัมพานนท์ | รองศาสตราจารย์ | อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 657323 | นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่ม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 665462 | นายณัฐพล โยธา | อาจารย์ | กลุ่มวิชาการวัดประเมินผลและวิจัยทางการศึกษา | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656197 | นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงาย | อาจารย์ | สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 662432 | นายชัยสิทธิ์ วันน้อย | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140013 | นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654025 | นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุล | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 654046 | นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 654045 | นางสาวปิยะวัน เพชรหมี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655140 | นางสาวสุวิมล พันธ์โต | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 661398 | นายอำพล ชะโยมชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 657346 | นายนทีธร นาคพรหม | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 567718 | นายประดิษฐ์ ธิติศรัณย์ | อาจารย์ประจำพิเศษ | สาขาวิชารัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 145001 | นางแขก บุญมาทัน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655145 | นายเอกชัย แสงโสดา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นิเทศศาสตร์ (หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 666488 | นายสุริยล ยิ้มเนตร | อาจารย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติประยุกต์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147003 | นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
2 | 654104 | นางสาววันวิสาข์ หมื่นจง | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141006 | นางศิรินภา พรหมคำ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 141011 | นายสำราญ ท้าวเงิน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 147004 | นายนิคม โยกัญญา | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147002 | นางสาวนงลักษณ์ อานี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656216 | นายนรัตว์ รัตนวัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655123 | นายธีรภัทร กิจจารักษ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656269 | นางสาวตรียากานต์ พรมคำ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652030 | นายวุฒิพงศ์ บัวช้อย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาเอก |
2 | 656299 | นายสดุดี คำมี | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655182 | นางนฤมล วันน้อย | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656212 | นางสาวชลลดา ม่วงธนัง | อาจารย์ | สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต) | ปริญญาเอก |