Please wait...
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 667506 | นายสุทธิพงศ์ ยศสุวรรณ์ | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 664452 | นายนิรุต ขันทรี | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 664451 | นายธเนศ เรืองเดช | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 657326 | นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหาร | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141004 | นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพร | อาจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 654034 | นายประธาน เรียงลาด | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 655187 | นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้ว | อาจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652025 | นางสาวปริยากร บัวทอง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 655180 | นายยศวรรธน์ จันทนา | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 655181 | นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุล | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 656278 | นายวรชัย ศรีสมุดคำ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
5 | 658359 | นายณัฐพล ภู่ระหงษ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
6 | 656280 | นางสาววาสนา วงศ์ษา | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 140015 | นายปิยพงศ์ บางใบ | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 652023 | นายขุนแผน ตุ้มทองคำ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 655185 | นายธนภัทร วรปัสสุ | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 657329 | นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์ | อาจารย์ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654053 | นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 661404 | นายธนภัทร มะณีแสง | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 659378 | นายเอราวัณ ชาญพหล | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 662419 | นายธงชัย เครือผือ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาโท |
5 | 665468 | นายบุญสิน นาดอนดู่ | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656300 | นายเดชา ด้วงมาก | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 654049 | นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์ | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 141001 | นางสาวสุชิรา นวลกำแหง | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 663439 | นางสาวสุธิรา เบญจานุกรม | อาจารย์ | สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 666482 | นายธนวัฒน์ เฉลิมพงษ์ | อาจารย์ | สาขาวิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบอัตโนมัติ (หลักสูตรครุศาสตร์อุตสาหกรรมบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 666483 | นายภัทธาวุธ วงศ์ศักดิ์ | อาจารย์ | สาขาวิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบอัตโนมัติ (หลักสูตรครุศาสตร์อุตสาหกรรมบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 132002 | นางภาวนา จันทรสมบัติ | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการเกษตร | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656284 | นายศิวดล แจ่มจำรัส | อาจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 666502 | นายธรรมศาสตร์ จันทรัตน์ | อาจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 652086 | นางนุชจรี สิงห์พันธ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 662423 | นายสุชาติ เขียวนอก | อาจารย์ | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 663437 | นางสาวกฤษณา เกตุคำ | อาจารย์ | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 654050 | นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
4 | 652027 | นายสุวิชา พุทธารัตน์ | อาจารย์ | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 148006 | นางสุภาพร บางใบ | อาจารย์ | สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี | ปริญญาโท |
2 | 656275 | นายศานต์ พานิชสิติ | อาจารย์ | สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี | ปริญญาโท |
3 | 662431 | นายอภิชาติ สุวรรณชื่น | อาจารย์ | สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี | ปริญญาโท |
4 | 656276 | นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสง | อาจารย์ | สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 135002 | นายมานะ อินพรมมี | อาจารย์ | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 652022 | นายทิวา แก้วเสริม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 654033 | นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 661408 | นายธนวรรธน์ ท้าวนอก | อาจารย์ | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652024 | นางนภาพร ตุ้มทองคำ | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 656277 | นายพีรวัฒน์ สุขเกษม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 661405 | นายวรชัย ศรีเมือง | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652002 | นายสนธยา วันชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 654051 | นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรต | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 662432 | นายชัยสิทธิ์ วันน้อย | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655184 | นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 655186 | นายการันต์ ผึ่งบรรหาร | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 662433 | นางสาวรัตนากร แสนทำพล | อาจารย์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656297 | นายนิสิต องอาจ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 655182 | นางนฤมล วันน้อย | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 654052 | นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 147005 | นายวิทยา หนูช่างสิงห์ | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 652028 | นายธรรม์ณชาติ วันแต่ง | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 655179 | นางสาวสุวิมล เทียกทุม | อาจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 659383 | นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
5 | 656216 | นายนรัตว์ รัตนวัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |