Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกคณะ

คณะ ������������������������������������������������������������������������������������ คุณวุฒิ ทั้งหมด จำนวน 77 คน
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1661400นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาโท
2652051นายโดมธราดล อนันตสานอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
3654016นายกมลวิช ลอยมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
4655116นายกฤษฎากรณ์ ยูงทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
5656205นายจุฬา เจริญวงค์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ปริญญาเอก
10411 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1561583นางสาวพุทธสุดา หนุดหละอาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1659384นายภาณุวัชร์ นิรานนท์อาจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2656262นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวีอาจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655113นางสาวกนิฐา แสงกระจ่างผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
4150005นางอาภาภรณ์ วรรณาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654019นางสาวสุกาญดา ทองคำอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
2656265นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุลอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
3656266นางสาวสมพิศ สายบุญชื่นผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
4662416นายสมศักดิ์ ภู่พรายงามอาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาโท
5130001นายเกรียงไกร ทองจิตติผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
6654040นายอรุณ สนใจผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
7656267นางสาววิภารัศมิ์ พรพฤฒิพันธุ์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นปริญญาเอก
10401 สำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1134002นางวาสนา สุขประเสริฐหัวหน้าสำนักงานคณบดีสำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ปริญญาโท
10407 สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1143002นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยมผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2654101นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์อาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655158นางปาริชาติ ลาจันนนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4656270นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์อาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5662417นางอังคณา จันทร์แสงศรีอาจารย์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655117นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติอาจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาโท
2564654นายกมล บุญเขตผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาโท
3141015นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ปริญญาเอก
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656264นางศรีเสด็จ กองแกนผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2147007นางธิดารักษ์ ลือชาอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
3652031นายสุวัฒน์ อินทรประไพผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
4654029นายสุภชัย ตรีทศผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
5656268นายจิรโรจน์ บุญราชอาจารย์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10422 สาขาวิชาภาษาจีน (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1663435นางสาวอุษณา ทีบัวอาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนปริญญาโท
2662430นายศุภกร ทาพิมพ์อาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนปริญญาโท
3662428นายตรีศูล เกษรอาจารย์สาขาวิชาภาษาจีนปริญญาโท
10409 สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654038นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์อาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2656287นางสาวอลิสณา อนันตะอาดอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3659370นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุลอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4658353นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์อาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5658355นายทรงเกียรติ บัวลอยอาจารย์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
10418 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1555304นางสาวอภิญญา บำรุงจิตต์อาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2558524นายธานี สุขเกษมรองศาสตราจารย์สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652005นางสาวณัฐชยา หุมนาอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2652033นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์อาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655118นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4140013นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652004นางสาวจิดาภา คำตื้ออาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2554175นายศุภ์ธเนศ ยมสีดาอาจารย์ประจำพิเศษสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3655124นางกิติยวดี สีดาอาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4655109นางสาวใจสคราญ จารึกสมานอาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5656269นางสาวตรียากานต์ พรมคำผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
6659387นางสาวยศวดี นิรารมย์อาจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
7135001นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์รองศาสตราจารย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10416 สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1655123นายธีรภัทร กิจจารักษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต)ปริญญาเอก
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654028นางสาวจินตรัตน์ แสงศิริอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
2655119นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
3654104นางสาววันวิสาข์ หมื่นจงอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
4656282นางชุติมา อ่ำทองอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
5658363นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุลอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาโท
6147003นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์อาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ปริญญาเอก
10420 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141006นางศิรินภา พรหมคำอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
2141011นายสำราญ ท้าวเงินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
3147004นายนิคม โยกัญญาอาจารย์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ปริญญาเอก
10428 สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664456นายณัฐวุฒิ สุทธิประภาอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
2664457นางสาวสุวนิตย์ เทศนวนอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
3664458นายอภินันท์ ทะสุนทรอาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
4664459นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์อาจารย์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)ปริญญาโท
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654057นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุมอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
2654058นางสาวภาราดา ชัยนิคมอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
3656292นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
4659372นายพิสิษฐิกุล แก้วงามผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาโท
5652030นายวุฒิพงศ์ บัวช้อยผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาเอก
6656299นายสดุดี คำมีอาจารย์สาขาวิชาการเมืองการปกครองปริญญาเอก
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654037นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาโท
2656206นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์อาจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาโท
3661406นายณัถฑ์ เขียวงามอาจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาโท
4147002นางสาวนงลักษณ์ อานีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ปริญญาเอก