Please wait...
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655116 | นายกฤษฎากรณ์ ยูงทอง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
2 | 654016 | นายกมลวิช ลอยมา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
3 | 652051 | นายโดมธราดล อนันตสาน | อาจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 659384 | นายภาณุวัชร์ นิรานนท์ | อาจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 656262 | นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวี | อาจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 655113 | นางสาวกนิฐา แสงกระจ่าง | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
4 | 150005 | นางอาภาภรณ์ วรรณา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654019 | นางสาวสุกาญดา ทองคำ | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาโท |
2 | 656266 | นางสาวสมพิศ สายบุญชื่น | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาโท |
3 | 654040 | นายอรุณ สนใจ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
4 | 656265 | นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุล | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
5 | 656267 | นางวิภารัศมิ์ โฆษิตานนท์ | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 134002 | นางวาสนา สุขประเสริฐ | หัวหน้าสำนักงานคณบดี | สำนักงานคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 565681 | MissLI Zhaodong | อาจารย์ประจำพิเศษ | สาขาวิชา ภาษาต่างประเทศ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาตรี |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 665469 | นางสาวอภิญญา บำรุงจิตต์ | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาโท |
2 | 665470 | นายศุภ์ธเนศ ยมสีดา | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาโท |
3 | 135001 | นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์ | รองศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
4 | 656205 | นายจุฬา เจริญวงค์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
5 | 665471 | นางสาวพุทธสุดา หนุดหละ | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 143002 | นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 654101 | นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 655158 | นางปาริชาติ ลาจันนนท์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
4 | 656270 | นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
5 | 662417 | นางอังคณา จันทร์แสงศรี | อาจารย์ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
6 | 566693 | นายสมศักดิ์ ภู่พรายงาม | อาจารย์ประจำพิเศษ | สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141015 | นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) | ปริญญาเอก |
2 | 655117 | นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 656268 | นายจิรโรจน์ บุญราช | อาจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 654029 | นายสุภชัย ตรีทศ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 652031 | นายสุวัฒน์ อินทรประไพ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
4 | 147007 | นางธิดารักษ์ ลือชา | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 667505 | นางสาวเพชรรัตน์ อ้วนโฮม | อาจารย์ | สาขาวิชาภาษาจีน | ปริญญาโท |
2 | 662430 | นายศุภกร ทาพิมพ์ | อาจารย์ | สาขาวิชาภาษาจีน | ปริญญาโท |
3 | 662428 | นายตรีศูล เกษร | อาจารย์ | สาขาวิชาภาษาจีน | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654038 | นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์ | อาจารย์ | สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 656287 | นางสาวอลิสณา อนันตะอาด | อาจารย์ | สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 659370 | นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุล | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
4 | 658353 | นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
5 | 658355 | นายทรงเกียรติ บัวลอย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652005 | นางสาวณัฐชยา หุมนา | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 652033 | นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 655118 | นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
4 | 661400 | นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
5 | 140013 | นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 652004 | นางสาวจิดาภา คำตื้อ | อาจารย์ | สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 655124 | นางกิติยวดี สีดา | อาจารย์ | สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 655109 | นางสาวใจสคราญ จารึกสมาน | อาจารย์ | สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
4 | 659387 | นางสาวยศวดี นิรารมย์ | อาจารย์ | สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
5 | 656269 | นางสาวตรียากานต์ พรมคำ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 655123 | นายธีรภัทร กิจจารักษ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654028 | นางสาวจินลภัชญ์ ปรินธิรานันต์ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 655119 | นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 656282 | นางชุติมา อ่ำทอง | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
4 | 658363 | นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุล | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาโท |
5 | 147003 | นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
6 | 654104 | นางสาววันวิสาข์ หมื่นจง | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 141006 | นางศิรินภา พรหมคำ | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
2 | 141011 | นายสำราญ ท้าวเงิน | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
3 | 147004 | นายนิคม โยกัญญา | อาจารย์ | สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 664456 | นายณัฐวุฒิ สุทธิประภา | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
2 | 664457 | นางสาวสุวนิตย์ เทศนวน | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
3 | 664458 | นายอภินันท์ ทะสุนทร | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
4 | 664459 | นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์ | อาจารย์ | สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) | ปริญญาโท |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654057 | นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุม | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาโท |
2 | 654058 | นางสาวภาราดา ชัยนิคม | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาโท |
3 | 656292 | นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาโท |
4 | 659372 | นายพิสิษฐิกุล แก้วงาม | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาโท |
5 | 652030 | นายวุฒิพงศ์ บัวช้อย | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาเอก |
6 | 656299 | นายสดุดี คำมี | อาจารย์ | สาขาวิชาการเมืองการปกครอง | ปริญญาเอก |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ประเภท |
---|---|---|---|---|---|
1 | 654037 | นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุข | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) | ปริญญาโท |
2 | 656206 | นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์ | อาจารย์ | สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) | ปริญญาโท |
3 | 661406 | นายณัถฑ์ เขียวงาม | อาจารย์ | สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) | ปริญญาโท |
4 | 147002 | นางสาวนงลักษณ์ อานี | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ | สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) | ปริญญาเอก |