Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกคณะ

คณะ ������������������������������������������������������������������������������ คุณวุฒิ ปริญญาเอก จำนวน 26 คน
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140014นางเดือนฉาย ไชยบุตรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการปริญญาเอก
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654022นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดีอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1143004นายประยูร ไชยบุตรอาจารย์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1140011นางสาวพวงผกา แก้วกรมรองศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2156003นายชนัญ ศรีชีวินผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3661410ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1654054นายชูเกียรติ โพนแก้วผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2656200นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุลอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141013นายชัยณรงค์ ขันผนึกรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
2143001นายปิยรัตน์ มูลศรีรองศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
3139002นางสาวศศิธร แท่นทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
4140010นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
5656218นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
6660392นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุอาจารย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ปริญญาเอก
10608 สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1652047นางสาวนฤมล จันทร์มาอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2654024นายกมล อยู่สุขผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3660390นายไพฑูรย์ สอนทนอาจารย์สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1141008นางสาวเสาวภา ชูมณีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2652085นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1144002นางตรีนุช เอลลิสผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
2656219นายอาทิตย์ หู้เต็มอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
3660391นายเกรียงไกร ทิมศรผู้ช่วยศาสตราจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
4660388นายฉลาด ยืนยาวอาจารย์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ปริญญาเอก
10617 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1656197นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงายอาจารย์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยปริญญาเอก
10619 สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง
หน่วยงาน
ประเภท
1664449นายณัฐพล ปักการะนังอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก
2662427นางสาวสุพรรษา น้อยนครอาจารย์สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ปริญญาเอก