Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกตามตำแหน่งทางวิชาการ

คณะ ��������� ตำแหน่งทางวิชาการ ทั้งหมด จำนวน '01' คน
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654022นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดีสาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2654055นางสาวพิณทิพย์ แก้วแกมทองสาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3656198นายพรทวี กองร้อยสาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4657337นางสาวธนาวรรณ พิณะเวศน์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141004นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพรสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655180นายยศวรรธน์ จันทนาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656280นางสาววาสนา วงศ์ษาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652051นายโดมธราดล อนันตสานสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))อาจารย์
2661400นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))อาจารย์
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2664451นายธเนศ เรืองเดชสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3664452นายนิรุต ขันทรีสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140015นายปิยพงศ์ บางใบสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655185นายธนภัทร วรปัสสุสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140016นางสาวฐิณาภัณฑ์ นิธิยุวิทย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
2652049นายอนุพงษ์ สุขประเสริฐสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
3653010นางศรัญญา ตรีทศสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
4657318นางสาวดวงจันทร์ สีหาราชสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140004นายสมบูรณ์ พานิชศิริสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2656200นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุลสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3657347นายกฤตวิทย์ ลิ่มกุลสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4658349นางสาวศุภาวัลย์ นันตาสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
5658358นายอภิวัฒน์ คำภีระสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1143004นายประยูร ไชยบุตรสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2141010นางสาวจิตรนันท์ ศรีเจริญสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3137003นางทัสนันทน์ ตรีนันทรัตน์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4654036นางยุภา คำตะพลสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655136นายกานต์ แย้มพงษ์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10209 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1658360นางสาวสมฤทัย เย็นใจสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
2659385นายกำธร คงอรุณสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
10411 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1561583นางสาวพุทธสุดา หนุดหละสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10213 สาขาวิชา พลศึกษาและสุขศึกษา (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1563624นายสุพล เพ็ชรบัวสาขาวิชา พลศึกษาและสุขศึกษา (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656262นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวีสาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2659384นายภาณุวัชร์ นิรานนท์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10219 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1139003นางพรพิมล อ่อนศรีสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2654017นางสาวณัฐกานต์ พึ่งกุศลสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3655156นางสาวกุณฑลีรัฐ พิมพิลาสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
4655191นางสาววิภาดา นาเลาสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654019นางสาวสุกาญดา ทองคำสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
2656265นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุลสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
3656267นางสาววิภารัศมิ์ พรพฤฒิพันธุ์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
4662416นายสมศักดิ์ ภู่พรายงามสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
10517 สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1139005นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอดสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์อาจารย์
2656211นายวันฉัตร กันหาสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์อาจารย์
10503 สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1137002นายไพโรจน์ พรเจริญสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)อาจารย์
2652043นางสาวรักชนก สมศักดิ์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)อาจารย์
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141001นางสาวสุชิรา นวลกำแหงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3656300นายเดชา ด้วงมากสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2661404นายธนภัทร มะณีแสงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
10218 สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655152นายพลากร ชาญณรงค์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2656311นายวิธวรรธน์ สีชื่นสาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3659386นางสาวสลักจิตร คณะฤทธิ์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
4664455นายพงษ์วรินทร์ เต็งยี่สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10512 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1137008นางสาวปวีณา โทนแก้วสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2654044นางสาวจตุพร จันทร์เพชรสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656253นายวิศิษฎ์ บิลมาศสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4657335นายสุพิชชา โชติกำจรสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10407 สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654101นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2656270นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3662417นางอังคณา จันทร์แสงศรีสาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10515 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655141นางแก้วตา ผิวพรรณสาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)อาจารย์
2657330นายเจน จันทรสุภาเสนสาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)อาจารย์
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656284นายศิวดล แจ่มจำรัสสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655117นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติสาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))อาจารย์
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147007นางธิดารักษ์ ลือชาสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2656268นายจิรโรจน์ บุญราชสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1660392นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))อาจารย์
10227 สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1657338นางสาวฐิติกานต์ แก้ววิเศษสาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2660394นางสาวพิชญา เชี่ยวภาษาสาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3664453นางสาวสุนารี ฝีปากเพราะสาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10224 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652019นางสาวอาทิตยา ขาวพรายสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2653002นางสาวสุปราณี พิศมัยสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3658362นางสาวกติญา บุญสวนสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
4658354นางสาวนันทวัน พัวพันสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10508 สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140007นางสาวสุนทรีย์ รอดดิษฐ์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2654047นางสาวนันทกานต์ ศรีปลั่งสาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656213นางสาวภรวลัญช์ มาอยู่สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4657320นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหาสาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
5658367นายธีรภัทร ดีเอมสาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1135002นายมานะ อินพรมมีสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140009นายอัคกะบัทคาน ปาทานสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2657327นางสาวชนากานต์ วิญญกุลสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652027นายสุวิชา พุทธารัตน์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662423นายสุชาติ เขียวนอกสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3661405นายวรชัย ศรีเมืองสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10422 สาขาวิชาภาษาจีน (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1662428นายตรีศูล เกษรสาขาวิชาภาษาจีนอาจารย์
2662430นายศุภกร ทาพิมพ์สาขาวิชาภาษาจีนอาจารย์
3663435นางสาวอุษณา ทีบัวสาขาวิชาภาษาจีนอาจารย์
10409 สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654038นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2656287นางสาวอลิสณา อนันตะอาดสาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3659370นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุลสาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4658353นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
5658355นายทรงเกียรติ บัวลอยสาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10506 สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652036นายวุฑฒิณัฏฐ์ รัตนภรณ์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2652038นางปราณีต ใจหนักสาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3652039นายศิริพงษ์ เหมมั่นสาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
4654023นางสาวณัฐณิชา อินทร์เพ็ญสาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1658350นายศานิตย์ สุวรรณวงศ์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2660388นายฉลาด ยืนยาวสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10205 อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654018นายฉัตรชัย เสมาทองอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
2656223นางสุภาพร ชูสายอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
3657333นายปรมะ แก้วพวงอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
4657340นางสาวนิตยา นาคอินทร์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
10207 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1659371นางสาววิชญาพร อ่อนปุยสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
2663438นางสาวพิชญาภา ตรีวงษ์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
10617 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656197นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงายสาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
2662418นางสาวศุมาลิณ ดีจันทร์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
3662425นางสาวผกามาศ ปะระทังสาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
4662426นางสาวนวรัตน์ มีชัยสาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
10418 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1555304นางสาวอภิญญา บำรุงจิตต์สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10619 สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1664449นายณัฐพล ปักการะนังสาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2662427นางสาวสุพรรษา น้อยนครสาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10605 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654056นางสาวขนิษฐา ศรีนวลสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2656201นางสาวกฤติกา บูรณโชคไพศาลสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3657344นางสาวชชุรัตน์ ศรีจันทวงศ์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
10208 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1657346นายนทีธร นาคพรหมสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
2658352นางสาววรางคณา ภู่ศิริภิญโญสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
10510 สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652037นางสาวปุณฑริกา สุคนธสิงห์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2656209นางสาวพิมพ์พร เกษดีสาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
10223 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654014นายภูมินทร์ เหลาอำนาจสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2654027นางสาวศิวภรณ์ ใสโตสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148006นางสุภาพร บางใบสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
2656275นายศานต์ พานิชสิติสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
3656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
4662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652005นางสาวณัฐชยา หุมนาสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2652033นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10505 สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655147นายกริชชัย ขาวจ้อยสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2652035นางสาวปิยะนุช พรหมประเสริฐสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3656210นางสาวชัญญภัทร นกมั่นสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
4657336นายวิญญู พันธ์โตสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
5660393นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียวสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652004นางสาวจิดาภา คำตื้อสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2554175นายศุภ์ธเนศ ยมสีดาสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3655124นางกิติยวดี สีดาสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4655109นางสาวใจสคราญ จารึกสมานสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
5659387นางสาวยศวดี นิรารมย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10507 สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655145นายเอกชัย แสงโสดาสาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ)อาจารย์
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2655182นางนฤมล วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3656297นายนิสิต องอาจสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147005นายวิทยา หนูช่างสิงห์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147003นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2654028นางสาวจินตรัตน์ แสงศิริสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3654104นางสาววันวิสาข์ หมื่นจงสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4656282นางชุติมา อ่ำทองสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
5658363นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุลสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10420 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141006นางศิรินภา พรหมคำสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)อาจารย์
2147004นายนิคม โยกัญญาสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)อาจารย์
10513 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655142นางวิไลพร วงษ์อินทร์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2655144นายเอ็ม สายคำหน่อสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3656212นางสาวชลลดา ม่วงธนังสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
4658365นางสาววิมลวรรณ วงค์ศิริสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
5661407นางสาวศุภรัตน์ แก้วเสริมสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
10516 สาขาวิชาการจัดการค้าปลีก (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140002นางสาวพริมาดา บัวหลวงสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
2655143นางสาวปวิตรา โคบำรุงสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
3656195นายชัชากร คัชมาตย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
4657325นางสาวรุ่งลักษณา ดีแจ่มสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
10428 สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1664456นายณัฐวุฒิ สุทธิประภาสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2664457นางสาวสุวนิตย์ เทศนวนสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3664458นายอภินันท์ ทะสุนทรสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4664459นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654057นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุมสาขาวิชาการเมืองการปกครองอาจารย์
2654058นางสาวภาราดา ชัยนิคมสาขาวิชาการเมืองการปกครองอาจารย์
3656299นายสดุดี คำมีสาขาวิชาการเมืองการปกครองอาจารย์
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656206นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)อาจารย์
2661406นายณัถฑ์ เขียวงามสาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)อาจารย์