Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกตามตำแหน่งทางวิชาการ

คณะ ��������� ตำแหน่งทางวิชาการ ทั้งหมด จำนวน '01','02','03' คน
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654022นางสาวฤทัยรัตน์ น้อยคนดีสาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2654055นางสาวพิณทิพย์ แก้วแกมทองสาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3656198นายพรทวี กองร้อยสาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4657337นางสาวธนาวรรณ พิณะเวศน์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
5657328นายอิสระ ตั้งสุวรรณ์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141004นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพรสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3654034นายประธาน เรียงลาดสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655180นายยศวรรธน์ จันทนาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656280นางสาววาสนา วงศ์ษาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
5652025นางสาวปริยากร บัวทองสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6656278นายวรชัย ศรีสมุดคำสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652051นายโดมธราดล อนันตสานสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))อาจารย์
2661400นางสาวหทัยชนก อ่างหิรัญสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))อาจารย์
3654016นายกมลวิช ลอยมาสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4655116นายกฤษฎากรณ์ ยูงทองสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5656205นายจุฬา เจริญวงค์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2664451นายธเนศ เรืองเดชสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3664452นายนิรุต ขันทรีสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4564655นางศันสนีย์ อุตมอ่างสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140015นายปิยพงศ์ บางใบสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655185นายธนภัทร วรปัสสุสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140016นางสาวฐิณาภัณฑ์ นิธิยุวิทย์สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
2652049นายอนุพงษ์ สุขประเสริฐสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
3653010นางศรัญญา ตรีทศสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
4657318นางสาวดวงจันทร์ สีหาราชสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการอาจารย์
5140014นางเดือนฉาย ไชยบุตรสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการผู้ช่วยศาสตราจารย์
6656296นายเขมปริต ขุนราชเสนาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการผู้ช่วยศาสตราจารย์
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 8 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140004นายสมบูรณ์ พานิชศิริสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2656200นางสาวหยาดพิรุณ ศุภรากรสกุลสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3657347นายกฤตวิทย์ ลิ่มกุลสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4658349นางสาวศุภาวัลย์ นันตาสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
5658358นายอภิวัฒน์ คำภีระสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
6654054นายชูเกียรติ โพนแก้วสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
7141014นางทิวาพร ขันผนึกสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)รองศาสตราจารย์
8137001นายอาดุลย์ จงรักษ์สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)รองศาสตราจารย์
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1143004นายประยูร ไชยบุตรสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2141010นางสาวจิตรนันท์ ศรีเจริญสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3137003นางทัสนันทน์ ตรีนันทรัตน์สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4654036นางยุภา คำตะพลสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
5654035นายเจษฎาพร ปาคำวังสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655136นายกานต์ แย้มพงษ์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2652044นางสาวสุรางค์รัตน์ พันแสงสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656199นางสาวธนาวรรณ สุขเกษมสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4656217นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอางสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5156003นายชนัญ ศรีชีวินสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6661410ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
7140011นางสาวพวงผกา แก้วกรมสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)รองศาสตราจารย์
10209 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1658360นางสาวสมฤทัย เย็นใจสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
2659385นายกำธร คงอรุณสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
10411 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1561583นางสาวพุทธสุดา หนุดหละสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10213 สาขาวิชา พลศึกษาและสุขศึกษา (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1563624นายสุพล เพ็ชรบัวสาขาวิชา พลศึกษาและสุขศึกษา (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656262นางสาวนงลักษ์ ยุทธศิลปเสวีสาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2659384นายภาณุวัชร์ นิรานนท์สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3150005นางอาภาภรณ์ วรรณาสาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4655113นางสาวกนิฐา แสงกระจ่างสาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10219 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1139003นางพรพิมล อ่อนศรีสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2654017นางสาวณัฐกานต์ พึ่งกุศลสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3655156นางสาวกุณฑลีรัฐ พิมพิลาสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
4655191นางสาววิภาดา นาเลาสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1130001นายเกรียงไกร ทองจิตติสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654040นายอรุณ สนใจสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656266นางสาวสมพิศ สายบุญชื่นสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นผู้ช่วยศาสตราจารย์
4654019นางสาวสุกาญดา ทองคำสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
5656265นางสาวสุภัทธนีย์ ขุนสิงห์สกุลสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
6656267นางสาววิภารัศมิ์ พรพฤฒิพันธุ์สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
7662416นายสมศักดิ์ ภู่พรายงามสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นอาจารย์
10517 สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1139005นางสาวณัฐแก้ว ข้องรอดสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์อาจารย์
2656211นายวันฉัตร กันหาสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์อาจารย์
3655168นางสุภาพร วิสุงเรสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4156004นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัยสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10503 สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต) (จำนวน 9 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1137002นายไพโรจน์ พรเจริญสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)อาจารย์
2652043นางสาวรักชนก สมศักดิ์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)อาจารย์
3133003นางอรทัย ศรีวิพัฒน์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4652040นางสาวนภาลัย บุญทิมสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5652041นายอดุลย์ศิริ สัตย์เจริญสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6652008นางสาวอัจฉรา กลิ่นจันทร์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
7654032นางวิภาวดี ผกามาศสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
8654048นายบวรลักษณ์ เงินมาสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
9655139นางสาวพิชยพิมพ์ คำเพียรสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141001นางสาวสุชิรา นวลกำแหงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3656300นายเดชา ด้วงมากสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2661404นายธนภัทร มะณีแสงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
4662419นายธงชัย เครือผือสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10218 สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655152นายพลากร ชาญณรงค์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2656311นายวิธวรรธน์ สีชื่นสาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3659386นางสาวสลักจิตร คณะฤทธิ์สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
4664455นายพงษ์วรินทร์ เต็งยี่สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
5654026นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัยสาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10512 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1137008นางสาวปวีณา โทนแก้วสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2654044นางสาวจตุพร จันทร์เพชรสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656253นายวิศิษฎ์ บิลมาศสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4657335นายสุพิชชา โชติกำจรสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
5652042นายนิพนธ์ เพชระบูรณินสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6654030นายวรภพ บุญประกอบสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10407 สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654101นายรัฐธนินท์ รวีฉัตรพงศ์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2656270นางกิจติยา รวีฉัตรพงศ์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3662417นางอังคณา จันทร์แสงศรีสาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4143002นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยมสาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5655158นางปาริชาติ ลาจันนนท์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10608 สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652047นางสาวนฤมล จันทร์มาสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654024นายกมล อยู่สุขสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656259นางเพชรธยา แป้นวงษาสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4660390นายไพฑูรย์ สอนทนสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10515 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655141นางแก้วตา ผิวพรรณสาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)อาจารย์
2657330นายเจน จันทรสุภาเสนสาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)อาจารย์
3146002นางกฤษติญา มูลศรีสาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656284นายศิวดล แจ่มจำรัสสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2135005นางสาวอมลณัฐ ฉัตรตระกูลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655117นางสาวนาฏอนงค์ พวงสมบัติสาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))อาจารย์
2141015นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3564654นายกมล บุญเขตสาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147007นางธิดารักษ์ ลือชาสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2656268นายจิรโรจน์ บุญราชสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3652031นายสุวัฒน์ อินทรประไพสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4654029นายสุภชัย ตรีทศสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5656264นางศรีเสด็จ กองแกนสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1660392นางสาวนันทรักษ์ รอดเกตุสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))อาจารย์
2139002นางสาวศศิธร แท่นทองสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3140010นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4656218นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5141013นายชัยณรงค์ ขันผนึกสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))รองศาสตราจารย์
6143001นายปิยรัตน์ มูลศรีสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))รองศาสตราจารย์
10222 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148002นายสุเทพ ธรรมะตระกูลสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2148003นางสมใจ กงเติมสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3131005นางสรวงพร กุศลส่งสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)รองศาสตราจารย์
10227 สาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1657338นางสาวฐิติกานต์ แก้ววิเศษสาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2660394นางสาวพิชญา เชี่ยวภาษาสาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3664453นางสาวสุนารี ฝีปากเพราะสาขาวิชาภาษาไทย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10224 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652019นางสาวอาทิตยา ขาวพรายสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2653002นางสาวสุปราณี พิศมัยสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
3658362นางสาวกติญา บุญสวนสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
4658354นางสาวนันทวัน พัวพันสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
5655153นางสาวน้ำฝน เบ้าทองคำสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10508 สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140007นางสาวสุนทรีย์ รอดดิษฐ์สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2654047นางสาวนันทกานต์ ศรีปลั่งสาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656213นางสาวภรวลัญช์ มาอยู่สาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4657320นางทิวาวรรณ ศิริเจริญ กันหาสาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
5658367นายธีรภัทร ดีเอมสาขาวิชา การท่องเที่ยวและการโรงแรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1135002นายมานะ อินพรมมีสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3652022นายทิวา แก้วเสริมสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4652023นายขุนแผน ตุ้มทองคำสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5654033นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140009นายอัคกะบัทคาน ปาทานสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2657327นางสาวชนากานต์ วิญญกุลสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3141008นางสาวเสาวภา ชูมณีสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4652085นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5656220นางสาวรุจิรา คุ้มทรัพย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652027นายสุวิชา พุทธารัตน์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662423นายสุชาติ เขียวนอกสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3137004นายพิศุทธิ์ บัวเปรมสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3661405นายวรชัย ศรีเมืองสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10422 สาขาวิชาภาษาจีน (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1662428นายตรีศูล เกษรสาขาวิชาภาษาจีนอาจารย์
2662430นายศุภกร ทาพิมพ์สาขาวิชาภาษาจีนอาจารย์
3663435นางสาวอุษณา ทีบัวสาขาวิชาภาษาจีนอาจารย์
10409 สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654038นายอภิชาติ งามรุ่งโรจน์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2656287นางสาวอลิสณา อนันตะอาดสาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3659370นางสาวขวัญจิรา เจียนสกุลสาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4658353นางสาวฤทัยทิพย์ รัตนพันธ์สาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
5658355นายทรงเกียรติ บัวลอยสาขาวิชา ศิลปกรรม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
10506 สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652036นายวุฑฒิณัฏฐ์ รัตนภรณ์สาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2652038นางปราณีต ใจหนักสาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3652039นายศิริพงษ์ เหมมั่นสาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
4654023นางสาวณัฐณิชา อินทร์เพ็ญสาขาวิชา การตลาด (หลักสูตรบริการธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1658350นายศานิตย์ สุวรรณวงศ์สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2660388นายฉลาด ยืนยาวสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3144002นางตรีนุช เอลลิสสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4656219นายอาทิตย์ หู้เต็มสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5660391นายเกรียงไกร ทิมศรสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10205 อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654018นายฉัตรชัย เสมาทองอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
2656223นางสุภาพร ชูสายอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
3657333นายปรมะ แก้วพวงอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
4657340นางสาวนิตยา นาคอินทร์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)อาจารย์
5148004นางอิศราพร ชัยงามอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6652084นายกานต์ อัมพานนท์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10207 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1659371นางสาววิชญาพร อ่อนปุยสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
2663438นางสาวพิชญาภา ตรีวงษ์สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
3657323นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่มสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10617 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656197นางสาวกัญญารัตน์ เดือนหงายสาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
2662418นางสาวศุมาลิณ ดีจันทร์สาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
3662425นางสาวผกามาศ ปะระทังสาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
4662426นางสาวนวรัตน์ มีชัยสาขาวิชาการแพทย์แผนไทยอาจารย์
10418 สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1555304นางสาวอภิญญา บำรุงจิตต์สาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2558524นายธานี สุขเกษมสาขาวิชา รัฐศาสตร์ (หลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต)รองศาสตราจารย์
10619 สาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1664449นายณัฐพล ปักการะนังสาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2662427นางสาวสุพรรษา น้อยนครสาขาวิชา คณิตศาสตร์และคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3652002นายสนธยา วันชัยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4655184นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10605 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654056นางสาวขนิษฐา ศรีนวลสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
2656201นางสาวกฤติกา บูรณโชคไพศาลสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
3657344นางสาวชชุรัตน์ ศรีจันทวงศ์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)อาจารย์
4652007นางวิลาสินี ดีปัญญาสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5652045นางสาวขวัญจิตต์ อนุกูลวัฒนาสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6652046นางสาวตรีชฎา อุทัยดาสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10208 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1657346นายนทีธร นาคพรหมสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
2658352นางสาววรางคณา ภู่ศิริภิญโญสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)อาจารย์
3658357นางอโณทัย พลเยี่ยม เพชรแสงสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10510 สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652037นางสาวปุณฑริกา สุคนธสิงห์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2656209นางสาวพิมพ์พร เกษดีสาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3654025นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุลสาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4654046นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5654045นางสาวปิยะวัน เพชรหมีสาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10221 สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1143005นายอนุวัติ คูณแก้วสาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)รองศาสตราจารย์
2145001นางแขก บุญมาทันสาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10223 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654014นายภูมินทร์ เหลาอำนาจสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
2654027นางสาวศิวภรณ์ ใสโตสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (ลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)อาจารย์
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148006นางสุภาพร บางใบสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
2656275นายศานต์ พานิชสิติสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
3656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
4662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
5137012นายปัญญา เทียนนาวาสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีผู้ช่วยศาสตราจารย์
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652005นางสาวณัฐชยา หุมนาสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2652033นางสาวกนกวรรณ นวาวัตน์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3140013นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4655118นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัยสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10505 สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655147นายกริชชัย ขาวจ้อยสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2652035นางสาวปิยะนุช พรหมประเสริฐสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3656210นางสาวชัญญภัทร นกมั่นสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
4657336นายวิญญู พันธ์โตสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
5660393นายณัฏฐวัฒน์ แซงภูเขียวสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
6655140นางสาวสุวิมล พันธ์โตสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
7661398นายอำพล ชะโยมชัยสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652004นางสาวจิดาภา คำตื้อสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2554175นายศุภ์ธเนศ ยมสีดาสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3655124นางกิติยวดี สีดาสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4655109นางสาวใจสคราญ จารึกสมานสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
5659387นางสาวยศวดี นิรารมย์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
6656269นางสาวตรียากานต์ พรมคำสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
7135001นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)รองศาสตราจารย์
10507 สาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655145นายเอกชัย แสงโสดาสาขาวิชา การจัดการทั่วไป (หลักสูตรบริหารธุรกิจ)อาจารย์
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2655182นางนฤมล วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3656297นายนิสิต องอาจสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147005นายวิทยา หนูช่างสิงห์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4656216นายนรัตว์ รัตนวัยสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5652028นายธรรม์ณชาติ วันแต่งสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)รองศาสตราจารย์
10416 สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655123นายธีรภัทร กิจจารักษ์สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147003นางสาวพรรณภรณ์ ขันธพัทธ์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
2654028นางสาวจินตรัตน์ แสงศิริสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
3654104นางสาววันวิสาข์ หมื่นจงสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
4656282นางชุติมา อ่ำทองสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
5658363นางสาวรัชนีวรรณ ประยงค์กุลสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)อาจารย์
6655119นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10420 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141006นางศิรินภา พรหมคำสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)อาจารย์
2147004นายนิคม โยกัญญาสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)อาจารย์
3141011นายสำราญ ท้าวเงินสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10513 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655142นางวิไลพร วงษ์อินทร์สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
2655144นายเอ็ม สายคำหน่อสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
3656212นางสาวชลลดา ม่วงธนังสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
4658365นางสาววิมลวรรณ วงค์ศิริสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
5661407นางสาวศุภรัตน์ แก้วเสริมสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)อาจารย์
6659379นางสาวกัญญ์กุลณัช พีรชาอัครชัยสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10516 สาขาวิชาการจัดการค้าปลีก (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140002นางสาวพริมาดา บัวหลวงสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
2655143นางสาวปวิตรา โคบำรุงสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
3656195นายชัชากร คัชมาตย์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
4657325นางสาวรุ่งลักษณา ดีแจ่มสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกอาจารย์
5654031นางสาวดอกอ้อ ขวัญนินสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกผู้ช่วยศาสตราจารย์
6658366นางสาวสาวิตรี วงศ์สุรเศรษฐ์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกผู้ช่วยศาสตราจารย์
10428 สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1664456นายณัฐวุฒิ สุทธิประภาสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2664457นางสาวสุวนิตย์ เทศนวนสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3664458นายอภินันท์ ทะสุนทรสาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4664459นางสาวอุไรวรรณ ศรีนารางค์สาขาวิชาการบริหารกระบวนการยุติธรรม (หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654057นางสาวธันยมัย รังสิกรรพุมสาขาวิชาการเมืองการปกครองอาจารย์
2654058นางสาวภาราดา ชัยนิคมสาขาวิชาการเมืองการปกครองอาจารย์
3656299นายสดุดี คำมีสาขาวิชาการเมืองการปกครองอาจารย์
4652030นายวุฒิพงศ์ บัวช้อยสาขาวิชาการเมืองการปกครองผู้ช่วยศาสตราจารย์
5656292นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์สาขาวิชาการเมืองการปกครองผู้ช่วยศาสตราจารย์
6659372นายพิสิษฐิกุล แก้วงามสาขาวิชาการเมืองการปกครองผู้ช่วยศาสตราจารย์
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656206นางสาวมนัสนันท์ ปิ่นพิทักษ์สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)อาจารย์
2661406นายณัถฑ์ เขียวงามสาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)อาจารย์
3147002นางสาวนงลักษณ์ อานีสาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4654037นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุขสาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์