Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกตามตำแหน่งทางวิชาการ

คณะ ��������� ตำแหน่งทางวิชาการ ทั้งหมด จำนวน '02' คน
10618 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการ (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140014นางเดือนฉาย ไชยบุตรสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการผู้ช่วยศาสตราจารย์
2656296นายเขมปริต ขุนราชเสนาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อการผู้ช่วยศาสตราจารย์
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652025นางสาวปริยากร บัวทองสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2656278นายวรชัย ศรีสมุดคำสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10424 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต)) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654016นายกมลวิช ลอยมาสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2655116นายกฤษฎากรณ์ ยูงทองสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656205นายจุฬา เจริญวงค์สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (บัณฑิตศึกษา(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต ,หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรดุษฎีบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654034นายประธาน เรียงลาดสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10606 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1657328นายอิสระ ตั้งสุวรรณ์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1564655นางศันสนีย์ อุตมอ่างสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10503 สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต) (จำนวน 7 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1133003นางอรทัย ศรีวิพัฒน์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2652040นางสาวนภาลัย บุญทิมสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3652041นายอดุลย์ศิริ สัตย์เจริญสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4652008นางสาวอัจฉรา กลิ่นจันทร์สาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5654032นางวิภาวดี ผกามาศสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6654048นายบวรลักษณ์ เงินมาสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
7655139นางสาวพิชยพิมพ์ คำเพียรสาขาวิชา การบัญชี (หลักสูตรบัญชีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10412 สาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1150005นางอาภาภรณ์ วรรณาสาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2655113นางสาวกนิฐา แสงกระจ่างสาขาวิชา สารสนเทศศาสตร์ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10612 สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652044นางสาวสุรางค์รัตน์ พันแสงสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2656199นางสาวธนาวรรณ สุขเกษมสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656217นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอางสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4156003นายชนัญ ศรีชีวินสาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5661410ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10427 สาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่น (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1130001นายเกรียงไกร ทองจิตติสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654040นายอรุณ สนใจสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656266นางสาวสมพิศ สายบุญชื่นสาขาวิชาการบริหารงานท้องถิ่นผู้ช่วยศาสตราจารย์
10609 สาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654035นายเจษฎาพร ปาคำวังสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10607 สาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654054นายชูเกียรติ โพนแก้วสาขาวิชา คณิตศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10517 สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655168นางสุภาพร วิสุงเรสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2156004นางสาวบุษยากร ตีระพฤติกุลชัยสาขาวิชาการประชาสัมพันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1662419นายธงชัย เครือผือสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10407 สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1143002นางจันทร์พิมพ์ มีเปี่ยมสาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2655158นางปาริชาติ ลาจันนนท์สาขาวิชา นาฏศิลป์และศิลปะการแสดง (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10512 สาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652042นายนิพนธ์ เพชระบูรณินสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654030นายวรภพ บุญประกอบสาขาวิชา เศรษฐศาสตร์ (หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10218 สาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654026นายปรเมษฐ์ วงษ์พุทธิชัยสาขาวิชา พลศึกษา (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10616 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1139002นางสาวศศิธร แท่นทองสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2140010นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656218นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10515 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1146002นางกฤษติญา มูลศรีสาขาวิชาบริหารธุรกิจ(บัณฑิตศึกษา)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10222 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148002นายสุเทพ ธรรมะตระกูลสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2148003นางสมใจ กงเติมสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1135005นางสาวอมลณัฐ ฉัตรตระกูลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10421 สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต)) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141015นางกอบกาญจน์ วิเศษรัมย์สาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2564654นายกมล บุญเขตสาขาวิชา ภาษาไทย (ที่สังกัดหลักสูตรของคณะอื่น(หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต))ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10423 สาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652031นายสุวัฒน์ อินทรประไพสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654029นายสุภชัย ตรีทศสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656264นางศรีเสด็จ กองแกนสาขาวิชา รัฐประศาสนศาสตร์ (หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10608 สาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652047นางสาวนฤมล จันทร์มาสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654024นายกมล อยู่สุขสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656259นางเพชรธยา แป้นวงษาสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4660390นายไพฑูรย์ สอนทนสาขาวิชา สาธารณสุขศาสตร์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10224 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655153นางสาวน้ำฝน เบ้าทองคำสาขาวิชา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1137004นายพิศุทธิ์ บัวเปรมสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10602 สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141008นางสาวเสาวภา ชูมณีสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2652085นางสาวศศิกานต์ ปานปราณีเจริญสาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3656220นางสาวรุจิรา คุ้มทรัพย์สาขาวิชา เคมี (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652022นายทิวา แก้วเสริมสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2652023นายขุนแผน ตุ้มทองคำสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3654033นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10603 สาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1144002นางตรีนุช เอลลิสสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2656219นายอาทิตย์ หู้เต็มสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3660391นายเกรียงไกร ทิมศรสาขาวิชา ฟิสิกส์ (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10205 อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148004นางอิศราพร ชัยงามอาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2652084นายกานต์ อัมพานนท์อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652002นายสนธยา วันชัยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655184นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10207 สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1657323นางสาวกมลฉัตร กล่อมอิ่มสาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรการศึกษา)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10404 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140013นางอัญชนา ศรีเรืองฤทธิ์สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2655118นายสพลเชษฐ์ ประชุมชัยสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10221 สาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1145001นางแขก บุญมาทันสาขาวิชา การวิจัยและการพัฒนาการศึกษา (หลักสูตร ค.ด. ดุษฏีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1137012นายปัญญา เทียนนาวาสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีผู้ช่วยศาสตราจารย์
10605 สาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652007นางวิลาสินี ดีปัญญาสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2652045นางสาวขวัญจิตต์ อนุกูลวัฒนาสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3652046นางสาวตรีชฎา อุทัยดาสาขาวิชา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (หลักสูตรวิทยาศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10510 สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654025นายฐากูร อนุสรณ์พาณิชกุลสาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654046นางสาวสุทธิสินี ถิระธรรมสรณ์สาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3654045นางสาวปิยะวัน เพชรหมีสาขาวิชา การจัดการ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10505 สาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655140นางสาวสุวิมล พันธ์โตสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2661398นายอำพล ชะโยมชัยสาขาวิชา การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10208 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1658357นางอโณทัย พลเยี่ยม เพชรแสงสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรการศึกษา)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10420 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141011นายสำราญ ท้าวเงินสาขาวิชา ภาษาอังกฤษ (หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10410 สาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147002นางสาวนงลักษณ์ อานีสาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
2654037นางสาวเครือวัลย์ อินทรสุขสาขาวิชา นิติศาสตร์ (หลักสูตรนิติศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10426 สาขาวิชาการเมืองการปกครอง (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652030นายวุฒิพงศ์ บัวช้อยสาขาวิชาการเมืองการปกครองผู้ช่วยศาสตราจารย์
2656292นางสาวพัชยา เลือดชัยพฤกษ์สาขาวิชาการเมืองการปกครองผู้ช่วยศาสตราจารย์
3659372นายพิสิษฐิกุล แก้วงามสาขาวิชาการเมืองการปกครองผู้ช่วยศาสตราจารย์
10516 สาขาวิชาการจัดการค้าปลีก (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654031นางสาวดอกอ้อ ขวัญนินสาขาวิชาการจัดการค้าปลีกผู้ช่วยศาสตราจารย์
2658366นางสาวสาวิตรี วงศ์สุรเศรษฐ์สาขาวิชาการจัดการค้าปลีกผู้ช่วยศาสตราจารย์
10417 สาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655119นางสาวจีรพรรณ พรหมประเสริฐสาขาวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10416 สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655123นายธีรภัทร กิจจารักษ์สาขาวิชา การบริหารการปกครองท้องถิ่น(หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบันฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656216นายนรัตว์ รัตนวัยสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10405 สาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656269นางสาวตรียากานต์ พรมคำสาขาวิชา การพัฒนาสังคม (หลักสูตรศิลปศาสตร์)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10513 สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1659379นางสาวกัญญ์กุลณัช พีรชาอัครชัยสาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรบริหารุรกิจบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์