Please wait...
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 140011 | นางสาวพวงผกา แก้วกรม | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | รองศาสตราจารย์ |
2 | 656217 | นายสุรเชษฐ เอี่ยมสำอาง | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | รองศาสตราจารย์ |
3 | 661410 | ว่าที่ ร.ต.หญิงสุมาลี พิมพันธุ์ | สาขาวิชา ชีววิทยา (หลักสูตรวิทยาศาสตร์) | รองศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 135001 | นางสาวธีระภัทรา เอกผาชัยสวัสดิ์ | สาขาวิชาการเมืองเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น | รองศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 143001 | นายปิยรัตน์ มูลศรี | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | รองศาสตราจารย์ |
2 | 656218 | นายกาญจน์ คุ้มทรัพย์ | สาขาวิชา วิทยาศาสตร์ศึกษา (หลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต(บัณฑิตศึกษา)) | รองศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 131005 | นางสรวงพร กุศลส่ง | สาขาวิชา การศึกษาปฐมวัย (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต ค.บ. 5 ปี) | รองศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652084 | นายกานต์ อัมพานนท์ | อาจารย์ประจำหมวดมาตรฐานวิชาชีพครู (หลักสูตรประกาศนียบัตรบัณฑิต) | รองศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 141013 | นายชัยณรงค์ ขันผนึก | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | รองศาสตราจารย์ |
2 | 141014 | นางทิวาพร ขันผนึก | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | รองศาสตราจารย์ |
3 | 140010 | นางพณณา ตั้งวรรณวิทย์ | สาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคำนวณ (หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต) | รองศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652028 | นายธรรม์ณชาติ วันแต่ง | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | รองศาสตราจารย์ |