Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกตามตำแหน่งทางวิชาการ

คณะ ������������������������������������������������������������������������������������������������������������������������������ ตำแหน่งทางวิชาการ ทั้งหมด จำนวน '01' คน
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140015นายปิยพงศ์ บางใบสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655185นายธนภัทร วรปัสสุสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141004นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพรสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655180นายยศวรรธน์ จันทนาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656280นางสาววาสนา วงศ์ษาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2664451นายธเนศ เรืองเดชสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3664452นายนิรุต ขันทรีสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141001นางสาวสุชิรา นวลกำแหงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3656300นายเดชา ด้วงมากสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2661404นายธนภัทร มะณีแสงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656284นายศิวดล แจ่มจำรัสสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1135002นายมานะ อินพรมมีสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3661405นายวรชัย ศรีเมืองสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652027นายสุวิชา พุทธารัตน์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662423นายสุชาติ เขียวนอกสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 2 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148006นางสุภาพร บางใบสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
2656275นายศานต์ พานิชสิติสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
3656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
4662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147005นายวิทยา หนูช่างสิงห์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2655182นางนฤมล วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3656297นายนิสิต องอาจสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์