Please wait...

ข้อมูลบุคลากรสายวิชาการแยกตามตำแหน่งทางวิชาการ

คณะ ������������������������������������������������������������������������������������������������������������������������������ ตำแหน่งทางวิชาการ ทั้งหมด จำนวน '01','02','03' คน
10319 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1140015นายปิยพงศ์ บางใบสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655185นายธนภัทร วรปัสสุสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3657329นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10312 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141004นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพรสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655187นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้วสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3654034นายประธาน เรียงลาดสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10314 สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 6 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655180นายยศวรรธน์ จันทนาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655181นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุลสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3656280นางสาววาสนา วงศ์ษาสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4658359นายณัฐพล ภู่ระหงษ์สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
5652025นางสาวปริยากร บัวทองสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
6656278นายวรชัย ศรีสมุดคำสาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10320 สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663437นางสาวกฤษณา เกตุคำสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2664451นายธเนศ เรืองเดชสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3664452นายนิรุต ขันทรีสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4564655นางศันสนีย์ อุตมอ่างสาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10304 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1141001นางสาวสุชิรา นวลกำแหงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2654049นายเอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3656300นายเดชา ด้วงมากสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม( เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
10305 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654053นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
2661404นายธนภัทร มะณีแสงสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
3659378นายเอราวัณ ชาญพหลสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)อาจารย์
4662419นายธงชัย เครือผือสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10323 สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 1 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1663439นางสาวสุธิรา เบญจานุกรมสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา (หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
10315 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1656284นายศิวดล แจ่มจำรัสสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2135005นางสาวอมลณัฐ ฉัตรตระกูลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
3652086นางนุชจรี สิงห์พันธ์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10321 สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652027นายสุวิชา พุทธารัตน์สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662423นายสุชาติ เขียวนอกสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3137004นายพิศุทธิ์ บัวเปรมสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4654050นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัยสาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10309 สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1135002นายมานะ อินพรมมีสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2661408นายธนวรรธน์ ท้าวนอกสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3652022นายทิวา แก้วเสริมสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
4652023นายขุนแผน ตุ้มทองคำสาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5654033นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10318 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1652024นางนภาพร ตุ้มทองคำสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2656277นายพีรวัฒน์ สุขเกษมสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3661405นายวรชัย ศรีเมืองสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
10317 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654051นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรตสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2662432นายชัยสิทธิ์ วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3652002นายสนธยา วันชัยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10302 สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 4 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1655186นายการันต์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2657326นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหารสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3662433นางสาวรัตนากร แสนทำพลสาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4655184นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
10322 สาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยี (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1148006นางสุภาพร บางใบสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
2656275นายศานต์ พานิชสิติสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
3656276นางสาวพิมพ์พรรณ ทิพยแสงสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
4662431นายอภิชาติ สุวรรณชื่นสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีอาจารย์
5137012นายปัญญา เทียนนาวาสาขาวิชาการงานอาชีพ และเทคโนโลยีผู้ช่วยศาสตราจารย์
10313 สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) (จำนวน 5 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1147005นายวิทยา หนูช่างสิงห์สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
2655179นางสาวสุวิมล เทียกทุมสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
3659383นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)อาจารย์
4656216นายนรัตว์ รัตนวัยสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)ผู้ช่วยศาสตราจารย์
5652028นายธรรม์ณชาติ วันแต่งสาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต)รองศาสตราจารย์
10311 สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) (จำนวน 3 คน)
ลำดับที่ เลขที่ตำแหน่ง
ชื่อ - สกุล
หน่วยงาน
ตำแหน่งทางวิชาการ
1654052นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
2655182นางนฤมล วันน้อยสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์
3656297นายนิสิต องอาจสาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต)อาจารย์