Please wait...
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652023 | นายขุนแผน ตุ้มทองคำ | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652025 | นางสาวปริยากร บัวทอง | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
2 | 656278 | นายวรชัย ศรีสมุดคำ | สาขาวิชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 654034 | นายประธาน เรียงลาด | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(สัตวศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 657326 | นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหาร | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ (คหกรรมศาสตร์)(หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 654053 | นายศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
2 | 659378 | นายเอราวัณ ชาญพหล | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
3 | 662419 | นายธงชัย เครือผือ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) (หลักสูตรเทคโนโลยีบันฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652086 | นางนุชจรี สิงห์พันธ์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(พืชศาสตร์) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652022 | นายทิวา แก้วเสริม | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
2 | 654033 | นางน้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ | สาขาวิชา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 654050 | นายกฤษฏิ์พนธ์ พรรณรัตนชัย | สาขาวิชาอุตสาหกรรมศิลป์และเทคโนโลยี(หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 656277 | นายพีรวัฒน์ สุขเกษม | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 652002 | นายสนธยา วันชัย | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 655184 | นางสาวณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
2 | 655186 | นายการันต์ ผึ่งบรรหาร | สาขาวิชา เกษตรศาสตร์(การจัดการการเกษตร) (หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 656216 | นายนรัตว์ รัตนวัย | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
2 | 659383 | นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิ | สาขาวิชา วิศวกรรมการผลิตและการจัดการ(หลักสูตร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
ลำดับที่ | เลขที่ตำแหน่ง | ชื่อ - สกุล |
หน่วยงาน |
ตำแหน่งทางวิชาการ |
---|---|---|---|---|
1 | 656297 | นายนิสิต องอาจ | สาขาวิชา เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) (หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต) | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |