ลำดับที่ |
ชื่อ-นามสกุล |
หน่วยงาน |
แบบประเมิน |
หมายเหตุ |
1 |
อาจารย์ธนวัฒน์ เฉลิมพงษ์ |
คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
|
|
2 |
นางสาวปวีณา บัวบาง |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
3 |
นายวิโรจน์ หุ่นทอง |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
4 |
นางสาวมนชยา คลายโศก |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
5 |
นางสาวมัลลิกา อุฤทธิ์ |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
6 |
นางสาวจิรภา เหมือนพิมทอง |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
7 |
นางนิภา พิลาเกิด |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
8 |
นายพิทักษ์ จันทร์จิระ |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
9 |
นางสาวกัญญาภัค ดีดาร์ |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
10 |
นายสมพร แทนจำปา |
คณะวิทยาการจัดการ |
|
|
11 |
นางสาวณัฐวดี แก้วบาง |
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม |
|
|
12 |
นายศุภณัฐ วิสุงเร |
กองนโยบายและแผน |
|
|
13 |
นางสาวณัชฐานันท์ ณัฏฐิศาชคเดช |
สพม.เพชรบูรณ์ |
|
|
14 |
นายขวัญชัย แก่นไทย |
สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน |
|
|
15 |
นายศักธิชัย จันทร์ศรี |
สำนักงานอธิการบดี |
|
|
16 |
นางสาวจิตรนันท์ ศรีเจริญ |
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
17 |
นางสาวศุภรัตน์ แก้วเสริม |
คณะวิทยาการจัดการ |
|
|
18 |
นายนพดล ทองชื่นตระกูล |
สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ |
|
|
19 |
นายกฤติภูมิ ชุ่มเย็น |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
20 |
นายศรราม วังคีรี |
โรงพยาบาลค่ายพ่อขุนผาเมือง |
|
|
21 |
นายชัยวัช เจริญพร้อม |
งานกายภาพและอาคารสถานที่ |
|
|
22 |
นายขวัญชัย บุญทองเถิง |
หอสมุดกลาง |
|
|
23 |
นายเอกชัย แดงโคเศษ |
คณะครุศาสตร์ |
|
|
24 |
นายสุรชัย ต่วนโต |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
25 |
อาจารย์นงลักษณ์ อานี |
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
|
|
26 |
นายปริญญา ปราบพาลา |
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
27 |
อาจารย์วรชัย ศรีเมือง |
คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
|
|
28 |
นายเฉลิมพงษ์ เมืองเทศ |
โรงเรียนบ้านตะกุดงาม |
|
|
29 |
นางจารุวรรณ ลางคุณเสน |
สำนักงานประมงจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
30 |
นางสาววิชชุดา อองยิ่ง |
สำนักวิทยบริการ |
|
|
31 |
นางสาววราภรณ์ จิตรยั่งยืน |
สำนักงานคลังจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
32 |
นางสาวพัชรินทร์ นิลขาว |
สำนักงานคลังจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
33 |
นายวินัย บุญพึ่ง |
สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
34 |
นายฤกษ์ชัย ธรรมสมบัติ |
สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
35 |
นายอภิชาติ ปานอิน |
สำนักงานจัดหางานจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
36 |
นายฐาปกรณ์ ทองมา |
สำนักงานจัดหางานจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
37 |
นางวิจิตรา สมสา |
สำนักงานที่ดินจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
38 |
นางสาวปนัดดา วงศ์โสม |
สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ |
|
|
39 |
นางสาวปาลิตา รอดรัน |
สำนักงานที่ดินจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
40 |
นางสาววิลาวัลย์ วงค์กันทิยะ |
สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน |
|
|
41 |
นางสาวหทัยชนก ไกรโชค |
สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
42 |
นางสาววิชชุดา วิชชาชัย |
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
43 |
นางสาวพัชราภรณ์ ปานปั่น |
สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
44 |
นายนายสรวิศ ลำทา |
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
45 |
นายธวัฒน์ชัย แก้วเมืองปัก |
โรงเรียนหนองไผ่ |
|
|
46 |
นายทศพล ศิลลา |
โรงเรียนเมืองศรีเทพ |
|
|
47 |
นายดาโรจน์ มาคาน |
โรงเรียนหนองไผ่ |
|
|
48 |
นางขวัญตา สอนผัด |
สนง.โยธาธิการและผังเมือง จ.เพชรบูรณ์ |
|
|
49 |
นายเอกลักษณ์ เหล็กกุล |
สนง.โยธาธิการและผังเมือง จ.เพชรบูรณ์ |
|
|
50 |
นางลำดวน นักดนตรี |
โรงเรียนเมืองราดวิทยาคม |
|
|
51 |
นายเอกพันธ์ บุญยวง |
เรือนจำจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
52 |
นายวัชรชัย วังใจ |
เรือนจำจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
53 |
นายทัตติกร จำเริญธรรม |
สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
54 |
นายหรรษธร ขวัญหอม |
สำนักวิทยาบริการฯ |
|
|
55 |
นายชัชวาลย์ ขาวหอม |
สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
56 |
นายธนวัฒน์ ด้วงเทื้อะ |
สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
57 |
นางณัฐชา ก้อนทองคำ |
กองพัฒนานักศึกษา |
|
|
58 |
นางสาวพัชรินทร์ นิลขาว |
สำนักงานคลังจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
59 |
นายปรัชญ์วรุต ธีรวัฒน์ |
สำนักงานสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
60 |
นายอภิเดช แก่นนาค |
สำนักงานสถิติจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
61 |
นายธีรภัทร์ ฉัตรวิโรจน์ |
โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
|
|
62 |
นางนิตยา แดงโคเศษ |
โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
|
|
63 |
นางสุกัญญา ชูอินทร์ |
โรงเรียนหล่มสักวิทยาคม |
|
|
64 |
นายไพศาล ยี่คิ้ว |
งานกายภาพและอาคารสถานที่ |
|
|
65 |
นางสาวสุจินตลา แสงนาค |
สำนักงานประกันสังคมจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
66 |
นายจิรัฎฐ์ เมธากุลกิติวัฒน์ |
สำนักงานจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
67 |
นายศราวุฒิ. ภาชะนัย |
สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
68 |
นายเอกลักษณ์ เหล็กกุล |
สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
69 |
นายอนุสิษฐ์ กันคำ |
งานประชาสัมพันธ์ |
|
|
70 |
นายพงศกร ฮงทอง |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
71 |
นางสาวธนพร สีอ่อน |
เรือนจำอำเภอหล่มสัก |
|
|
72 |
นายกฤษฎา กองพวง |
เรือนจำอำเภอหล่มสัก |
|
|
73 |
นางปิยะพร โสมาสา |
ที่ทำการปกครองจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
74 |
นางสาวเพ็ญพิชชา สนคำภา |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
75 |
นางสาวระวิพันธ์ แตงตรง |
กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ |
|
|
76 |
นางสาวพุทธิดา ขุนเทพ |
งานบริหารและธุรการ |
|
|
77 |
นางสาวขนิษฐา ขันตี |
งานบริหารและธุรการ |
|
|
78 |
นายสมรัฐ ปัตตนาโถ |
มหาวิราชภัฎเพชรบูรณ์ |
|
|
79 |
นางสาวนิรารัตน์ นาสะอ้าน |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
80 |
นางสาวศศิประภา บุญพรม |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
81 |
นางสาวรุ่งทิวา กุรานุรักษ์ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
82 |
นายทิวากร ทองหม่อม |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
83 |
นางสาวณัฐจิรา หนูแดง |
สำนักงานเกษตรจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
84 |
นางสาววิรวรรณ ทองหรบ |
สำนักงานเกษตรจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|
85 |
นางกนกวรรณ ภู่พิมล |
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโคก |
|
|
86 |
นางสาวจุฑามาศ รุ่งมี |
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโคก |
|
|
87 |
นายทศพล อุ่นจันทร์ |
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโคก |
|
|
88 |
นางสาวศิริภัสสร บัวสุก |
อบต บ้านโคก |
|
|
89 |
นางสาวพัชนิดา คำลี |
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโคก |
|
|
90 |
นางสาวออมสิน ช่วยเมือง |
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโคก |
|
|
91 |
นายชัชวานนท์ สงคราม |
โรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ |
|
|
92 |
นายภานุภัทร์ วงษ์วัติ |
คณะครุศาสตร์ |
|
|
93 |
นายวัชรากร จิตรแก้ว |
คณะครุศาศึกษาศาสตร์ |
|
|
94 |
นางสาวสุกัญญา คำบ่อ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
95 |
นายชัยพร พรหมศักดิ์ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
96 |
นายกิตติพรรณ บุญช่วย |
วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
|
|
97 |
นายภัทร เที่ยงตรง |
วิทยากรคอมพิวเตอร์ |
|
|
98 |
นายกิตติพัฒน์ มานุช |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ |
|
|
99 |
นางสาววิชุตา กองพล |
มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ |
|
|
100 |
นางสาวรวิสรา คำยันต์ |
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเพชรบูรณ์ |
|
|